ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอคำแนะนำbully standard กับ classic
  • ผมดูจากรูปในเวปที่ยืนเรียงกัน เห็นว่ากำหนดความสูงเท่ากันเลย แล้วแยกความแตกต่างตรงไหนบ้าง แล้วทรงรูปร่างไหนใกล้เคียง ทรงมาตราฐานของ American StaffordshireTerrier ครับ
    แล้ว bully pocket ทรงรูปร่างแบบAmStaffมีไหมครับ หรือว่าpocketคือเตี้ยล่ำไปเลย

กะว่าต้นปี58จะหาลูกสุนัขตัวเมียมาเลี้ยง อยากได้แบบตัวไม่สูงใหญ่ ไม่เตี้ยขาสั้น หุ่นหนาแต่มีทรงแบบAmStaffบ้าง และ ทำกิจกรรมได้แต่ไม่จำเป็นต้องมีแรงขับสูง พกพาไปไหนสะดวก

จากความต้องการข้างต้น มีแนวทางให้ศึกษาไหมครับว่าควรติดตามครอกไหน พ่อแม่ตัวไหนของใคร
    ยอมรับที่ผ่านมาไม่เคยมองbullyเลย

ขอบคุณครับ
  • XLบลูลี่ หนัก50kg สูง23" หัว24" คับ
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 285K
  • imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 215K
    image.jpg 285K
    image.jpg 283K
  • image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0042.JPG 103K