ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สวัสดีครับคุณ เจ๋ง กับคุณ Ballkorat
  • ข้อความเดิม
    คุณชัยครับ ถ้าเปลี่ยนใจ คู่ morningกับbar ก็ติดต่อมาเลยนะครับแค่ 20000-50000 บาท พวกคุณ 4คนๆละ 5000 ก็ได้แล้ว หมาผมชนะแค่ 8 นาทีมันยังวัดอะไรไม่ได้หรอกครับว่ามีความเกมและความสามารถแค่ใหน และที่สำคัญผมมือใหม่กำลังหัดเลี้ยงครับผมไม่รู้ว่าจะเลี้ยงได้แข็งแรงแค่ใหนผมอาศัยความสามารถของหมาล้วนๆครับ และที่ขอเล่นแพง เพราะผมบวกค่านำมันไปในนั้นด้วยครับ คือผมจับนอกไม่เป็นหน่ะฮิฮิฮิ หรือว่าถ้าคุณไม่กล้า เอาตัวใหม่ก็ได้ ผมมี F 12.6 open 30000-50000 บาท
    M 14.5 open 30000-50000 บาท
    หรือมากกว่านั้นก็ได้ครับ
    หวังว่าคงได้ครับการพิจารณาจากคุณนะครับ (ยินดีที่ได้รู้จักรครับ)

สวัสดีครับคุณ เจ๋ง กับคุณ Ballkorat
    ผมได้อ่านที่คุณ post ไว้ใน board เก่า 41585 เรื่อง morning ของพวกคุณกับ bar ของคุณชัย นครสวรรค์ ผมก็พอจะคุ้นเคยกับคุณชัยบ้างเลยอยากจะให้มันลงเอยได้ match กัน
    * ในเมื่อพวกคุณท้าเค้า20,000-50,000บาทและหมาคุณก็มีwinแล้วเค้าก็พร้อมที่จะmatchกับคุณที่20,000 บาท *
    ** เพราะกับหมาตัวอื่นพวกคุณก็ไม่เอา **
    *** จะ match กับ bar ตัวเดียว *** แต่

1. หมาของคุณชัยเค้าแพ้มาแล้ว 1 ครั้ง *** เพราะเป็นมือใหม่ ยังฟิตไม่ค่อยเก่ง *** และ
    2. หมาของคุณชัย เขี้ยวไม่ครบ 4 เขี้ยว *** ซึ่งคุณก็ได้เปรียบคุณชัยอยู่ *** และ
    3. คุณชัยเลยขอราคาต่อ 10 : 8 *** เพราะคุณท้าเค้า ***

ซึ่งผมก็เห็นว่ามันก็ยุติธรรมดีนะครับ หวังว่าคงได้ครับการพิจารณาจากคุณนะครับ (ยินดีที่ได้รู้จักรครับ)
  • กล้าปล่าวฝั่งอีสาน:

ถ้าหมาดีก็อย่าไปกลัวสิครับคุณบอลโคราชกัดกับตัว3เขี้ยวถ้าชนะมาก็เท่านั้น(ชนะหรือแพ้แต่ขอให้ได้เจอกับคู่ต่อสู้ที่คิดว่าดีที่สุดแบบนั้นสิจะภูมิใจ)อย่าเอาเปรียบยอมให้เค้าเอาตัวอื่นก็ได้ไปเถอะ(อยากให้ได้แมทกัน)