ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

บ้านและสวนปี2557
  • image
    เทคโนโลยีชาวบ้านเล่มใหม่!!! ประจำเดือน ตุลาคม 2557
    พบกับรั้วตาข่ายไวน์แมนในได้คอนเซป "ไทยทูเดย์" ได้ในงานบ้านและสวนประจำปี 2557 ที่เมืองทองธานี วันที่ 1-9 พฤศจิกายน 2557 ตั้งแต่เวลา 9.00น. - 21.00น.ชาเลนเจอร์ 2 ทางเข้า 2 ล็อค 2

เริ่มต้นราคาพิเศษที่ เมตรละ 55 บาท/เมตร พร้อมรับของสมนาคุณอีกเพียบ งานนี้ทางรั้วตาข่ายไวน์แมนรับรองว่า มันส์แน่.

คิดจะล้อม...เลือกรั้วตาข่ายไวน์แมน
    ติดต่อสอบถามได้ที่ 080-598-4888 , 02-634-9984-4 หรือ
    ไฟล์แนบ
    AD.เทคโนโลยีชาวบ้าน_ปักษ์-15-10-57_size-10.25-x-13-1.jpg 230K
  • โทรไปไม่ค่อยรับสายเลยครับ ตอนโทรมาเสนอขายคุยสะดิบดี ทางผมก็สนใจส่ง MAIL รายละเอียดไปให้ แต่กลับหายเงียบเลยครับ ขอ LINE ผมไป ผม Line ไปถามก็ไม่ตอบกลับ มันยังไงกันครับ???
    สำหรับผู้ที่สนใจ ผมว่ายังมีอีกหลายผลิตภัณฑ์ครับที่น่าสนใจ ยังไงลองศึกษาดูหลายๆที่ครับ (เอาที่ท่านคิดว่าน่าเชื่อถือครับ)
  • เรียนลูกค้า ทางเราต้องขออภัยด้วยครับ ที่ไม่ได้ติดต่อกลับ ขออนุญาติสอบถามข้อมูลเพื่อปรับปรุงระบบการทำงานของเราครับ ไม่ทราบว่าลูกค้า ชื่ออะไรครับ โทรมาเบอร์ไหน ทางบริษัทเราไม่มี LINE สำหรับแลกเปลี่ยนข้อมูลนะครับ หากลูกค้าส่งอีเมลล์มาให้กับทางเรา ทางเราจะมีการตอบกลับทุกครั้ง ไม่ทราบว่าลูกค้าส่งเข้าอีเมลล์ไหนครับ ทางเราจะได้เข้าไปเช็คได้ถูก
    รบกวนขอรายละเอียดเพื่อแก้ไขข้อผิดพลาด หรือหากลูกค้าสะดวก รบกวนขอเบอร์โทรกลับเพื่อที่จะได้โทรไปชี้แจงในกรณีนี้ด้วยครับ

ปล.เรื่องความน่าเชื่อถือ ทางเราจดทะเบียนในรูปแบบบริษัท สามารถตรวจสอบได้ทุกกรณีครับ
    ขอบคุณครับ
  • 0819067006 เบอร์นี้ครับที่ติดต่อผม มี LINE ครับ ยังไงทางบริษัทลองเช็คดูครับ ว่าเป็นคนของบริษัทหรือไม่ หรือโดนแอบอ้าง ขอบคุณครับ
  • เรียนลูกค้าที่เคารพ ผมได้คุยกับเซลล์ที่ลูกค้าให้เบอร์มาแล้วนะครับ จากการสอบถามจากเซลล์ที่ดูแลอยู่ เซลล์แจ้งว่าได้มีการตอบกลับอีเมลล์ไปแล้ว แต่อีเมลล์อาจจะมีปัญหาทำให้ลูกค้าไม่ได้รับข้อมูลที่ส่งไปให้ ทางเราต้องขออภัยด้วยถ้าหากลูกค้ายังไม่ได้รับอีเมลล์ ทางเราอยากจะขออภัยและขอโอกาสอีกครั้งในการให้ข้อมูลลูกค้า หากลูกค้าสะดวก ทางเรารบกวนขอเบอร์โทรติดต่อกลับเพื่อแจ้งรายละเอียดต่างๆให้กับลูกค้าด้วยครับ

ขอบคุณครับ
    พรชัย 02-634-9981-4 ต่อ 513ครับ
  • ทางเซลล์ของคุณพรชัยเพิ่งโทรมาแจ้งว่าส่งเมลล์มาให้แล้วเมื่อวานครับ 20 ต.ค.57
    ผมขาดการติดต่อตั่งแต่วันที่ 26 ก.ย.57 ครับ (ขาดอีก 6 วัน ครบเดือนพอดีครับ)
    ...ส่วนเรื่องเบอร์ติดต่อผม เซลล์คุณพรชัยมีทั้งเบอร์และไลน์ครับ
    ยังไงก็ขอบคุณครับที่ตามเรื่อง ...ยังไงก็ขอโทษจริงๆครับ ผมได้ตัดสินใจใช้ผลิตภัณ์ของแบรนอื่นแล้วครับ :-@