ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถามข้อมูลเรื่องใบเพ็ดดีกรีครับ
  • ผมมีเพื่อนที่มีวัติถุประสงค์ตั้งใจจะผสมหมาขายแต่ไม่รู้ว่าใบเพดดีกรีทำที่ไหน ส่วนตัวผมเองก็จำไม่ได้ เขียนใว้ก็หาไม่เจอจึงขอพี่ๆและเจ้าของพื้นที่ครับ สอบถามข้อมูลครับ เพื่อนผมตอนนี้เลี้ยงอยู่ แต่ยังไม่ผมสมครับแค่มีโครงการ กำลังศึกษาข้อมูลอยู่ถ้าทุกอย่างพร้อมแล้วถึงจะเริ่มขั้นตอนต่อไปครับ
  • เดี๋ยวแจ้งเจ้าหน้าที่ให้มาตอบนะครับ ตอนบ่ายๆ
  • ระเบียบการขึ้นทะเบียนใบ ABC

-การผสมสุนัขเพื่อการจำหน่าย
    **ต้องแจ้งผสมภายใน 30 วัน ทาง อีเมลล์ abcdogclub@hotmail.com รายละเอียดการแจ้งผสม 1.รูปถ่ายตอนผสม 2.วันที่ผสม 3.ชื่อพ่อแม่พันธุ์ 4.ชื่อเจ้าของสุนัข 5.ค่าธรรมเนียม 100 บาท (โอนเข้าบัญชี ของชมรม Pitbullzone 218-0-50862-0 ธ.กรุงเทพ) ส่งเอกสารทั้งหมดที่กล่าวมาให้เจ้าหน้ารับทราบ
    **หลังจากแจ้งผสมเรียบร้อยแล้ว เมื่อลูกสุนัขคลอด รบกวนเจ้าของ แจ้งเกิดลูกสุนัข ทางอีเมลล์เดิม ค่าธรรมเนียมรวมอยู่ในการแจ้งผสมแล้ว รายละเอียดการแจ้งเกิดลูกสุนัข 1.เกิดวันที่เท่าไร 2.ชื่อพ่อแม่พันธุ์ 3.ตัวผู้กี่...ตัว ตัวเมียกี่...ตัว ตายกี่...ตัว

• ต้องการทราบรายะลเอียดเพิ่ม โทร.086-784-5333 จันทร์-เสาร์ เวลา 8.30-17.00 น. นะค่ะ
  • ขอบคุณครับ
  • ขอโทษนะคะ อยากขึ้นทะเบียนเหมือนกันแต่ถ่ายรูปตอนผสมไม่ทัน มัวแต่ตื่นเต้นนี่แจ้งขึ้นทะเบียนได้มั้ยคะ
    ตอบด้วยนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ