ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ชุดรัดอกหนัง รุ่น Bad Boy ( 4 in1)
  • ชุดนี้เป็นของ น้องหมาขงเบ้ง ซุ้ม พิทบูลลากมาดี ชลบุรี สั่งตัดเอาไว้ นะครับ(นายโจโฉ ใส่เป็นนายแบบ)imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 122K
    1.jpg 144K
    2.jpg 124K
    3.jpg 122K
    4.jpg 143K
  • imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_5603 Ar.jpg 229K
    DSC_5613 r.jpg 242K
    DSC_5632 r.jpg 144K
    DSC_5611 r.jpg 241K
  • สวยครับพี่ มีให้เลือกหลายสไตล์จริงๆ
    ผมขอฝากเรื่องความแข็งแรงนิดเดียวครับ
    พิตบูลมันกระชากากถูตลอด จุดที่มักจะขาดคือ รอยต่อต่างๆครับ
  • ครับคุณมาร์ค ......หากเครื่องหนังมีการชำรุดจากการกระชากของน้องหมา ผมยินดี เย็บให้ใหม่ครับ
  • โหยยยพี่ เจตนาแค่อยากให้เน้นๆตรงจุดนี้เฉยๆครับ 5555
  • ขายหรือโชว์ครับถา้ขายขอราคาหน่อยครับ
  • OK ครับคุณมาร์ค ทนแน่นอนครับ
  • ZumoKen ชุดนี้ มีเจ้าของแล้วครับ ลงโชว์ ครับimage
    ไฟล์แนบ
    1ฟ.jpg 240K
  • Please send me your contact number, I would like to buy harness.