ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สอบถามเรื่องตัดหูครับ
  • ผมได้อ่านกระทู้ของพิทบูลโชนครับเกี่ยวกับเรื่องตัดหูศึกษาพอสมควรครับก็เลยไปหาหมอพอดีสุนัขฉีดยาเข็มที่2ครับ ไปถึงเลยถามเรื่องตัดหูชะเลยหมอบอกว่าสุนัขของผมหน้ามันเล็กครับถ้าตัดหูมันจะไม่สวยครับไม่ทราบว่าเกี่ยวกันไหมครับหรือมีวิธีอื่นไหมครับคืออยากตัดครับ. ขอบคุณครับ
  • อยู่ที่ความชอบครับ ตัดมีหลายแบบให้เลือก ถ้าตัดแล้วเข้ากับรูปหน้าก็สวยดูดี ตัดแล้วดูไม่ดีก็ไม่น่าตัดครับ หน้ายาวน่าจะตัดสั้นถ้ายาวหน้าจะยิ่งยาว ผมเข้าใจถูกหรือเปล่านะ
  • ครับขอบคุณครับกำลังหารูปดูครับที่คล้ายๆกับหน้าสุนัขผมครับ