ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อาหาร f1 ร้าน bmแพงจัง
  • ร้าน bm อุบล f1 สีม่วง 1200 บาท แพงเกินไหมครับ ผม คิดว่าเฮียขึ้นราคารึป่าว
  • แพงเกิน เป็นไปไม่ได้หรอกครับ ขาย 1000 บาท ผมก็ว่าแพงแล้วนะ
    บอกทางร้านว่าราคาปกติมันแค่ 920 เอง ระวังลูกค้าหายหมดนะ
  • ผมนี่ งง เลย ครับ ไปถามเมื่อวาน กระสอบล่ะ 1200 แบ่งขายถุงละ 500
    ปกติเคยซื้อร้านบัณฑิต ครับ แต่วันอาทิตย์ปิด เลยซื้อร้าน bm ถ้าแพงกว่า 40-50 นี่จะซื้ออยู่ครับ เลยไม่ซื้อ รอวันจันทร์ ร้านบัณฑิต เปิดครับ ผมนี่อึ้งเลยครับ
  • เขาบอกว่า ยี่ห้อนี้ขายดี (เลยขึ้นราคาซะงั้น)
  • ผมขอเสนอให้สกรีนราคาขายไว้ที่กระสอบเพื่อป้องกันทางตัวแทนโก่งราคาเหมือนกรณีนี้คับจะได้เป็นบรรทัดฐานเดียวกันป้องกันชื่อเสียงของผู้ผลิตด้วย
  • อืม จะได้ไม่หลงไปซื้อ ที่ร้าน BM แพงเกินเหตุ :-(