ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ซื้อสุนัขนานแล้วยังไม่ได้ใบUKC
  • คือแบบว่าซื้อสุนัขมาหลายเดือนแล้วครับคนขายก็บอกว่ากำลังทำอยู่มีเหตุผลล่าช้าจิปาถะ แต่นี่ก็น่าจะได้7เดือนแล้ว ราคาสุนัขก็แพงอยู่พอสมควร ไม่ทราบว่าเคยมีใครเจออย่างผมไหมครับ เดี๋ยวจะรออีก1เดือนถ้ายังไม่ได้ผมจะประกาศแจ้งเตือน ทั้งชื่อฟาร์ม เจ้าของ ที่อยู่ ให้เป็นเยี่ยงอย่าง กันคนอื่นโดน...แบบผม แต่ถ้าได้ผมก็จะไม่ว่าอะไรอภัยให้กันครับ
  • ผมสองเดือนแล้วยังไม่ได้ โทรถามเขาบอกเขารออยู่เหมือนกัน รอต่อไป ปกติกี่เดือนได้ครับ
  • ที่ผมถามมาเขาบอกว่าเดือนต่อเดือนครับ ขอเดือนนี้เดือนหน้าได้
  • ผมเคยทำกับเก๊งค์หนึ่งดังพอสมควรแม่งไม่ได้เลยครับน่าจะสองปีได้ครับทำใจแล้ว ทำกับพี่จักรดีกว่าไม่พลาด