ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาโดนผสมก่อนวัยอันควร
  • แล้วจะโต หรือขยาย ได้อีกหรือเปล่าครับ
  • ได้คับผม แต่จะช้ามาก ๆ คับหรืออาจจะไม่เลยคับผม
  • พี่ป๊อบแกถนัดเรื่องผสมพันธ์ครับ อิอิอิ
  • เรื่องแบบนี้ต้องยกให้คุณป็อบ อย่างที่คุณวีโก้แกบอกครับ เพราะว่าเค้าชำนาญจริงๆ
  • คุณป๊อป..วันหลังช่วยหาคนจับหมาผสมให้หน่อย คุณสิทธิ์เขาเลิกจับแล้วครับ
  • ได้เลยคับ อา..........เด๋วแนะนำให้คับ ไม่ต้องห่วง อาคับ วันไหนว่างบ้างอ่ะคับ เผื่อจะแวะเข้าไปดูลูก ๆ คุณอา หน่อยน่ะคับ