ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เอารูปพิทบลูสวยๆมาฝาก
  • ไม่ได้เข้ามาในบอร์ดนานมาก ก่อนหน้านี้เคยเจอคุณมาร์คครั้งนึงที่เชียงใหม่ตอนนั้นจัดมิ๊ตติ้งโดยคุณเต็กที่แยกรินคำเชียงใหม่ประมาณ6-7ปีที่แล้ว วันนี้กลับเข้ามาเยี่ยมเยียนเลยเอารูปพิทบลูสวยๆที่บราซิลมาฝาก(พอดีตามเพจเค้าอยู่)ที่นู่นเค้าเน้น พิทบลูแท้ครับสวยมากๆๆ.
    ไฟล์แนบ
    Nice real pitbull.jpg 286K
    FB_IMG_1435979669471.jpg 39K
  • Real pit.
    ไฟล์แนบ
    FB_IMG_1436147559541.jpg 28K
  • ประเทศเขามีทิศทางการปรับปรุงพันธุ์ที่ดีครับ
    ขนาดไก่ชนของเขายังสุดยอดเลยครับ
    ขอบคุณสำหรับภาพครับ
    "เราจะไม่สามารถบอกได้ว่าหมาสวยแค่ไหน ถ้าเราไม่เคยเห็นหมาสวย"