ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ประกวด งาน Pet Variety วันที่ 28 กุมภาพันธ์2558 เชียงใหม่
  • ผลประกวด ที่ตกหล่นจากงานเชียงใหม่นะครับ ขอโทษครับที่ล่าช้า
    เนื่องจาก เป็นงานประกวดที่ได้ถูกประกาศให้มีการเก็บคะแนนเป็นงานแรกซึ่งระบบบันทึก คะแนนยังไม่สมบูรณ์ จึงบันทึกคะแนนได้เฉพาะในสุนัขที่ได้มีการจดบันทึกไว้เท่านั้นครับ
    ผลประกวด งาน Pet Variety วันที่ 28 กุมภาพันธ์2558 เชียงใหม่
    -----UDC Working type-----
    ***QC Dog อาแจ๊ค 9 คะแนน***
    +++Best of Working type อาแจ๊ค+++
    -----UDC Show type-----
    ***QC Dog แรลลี่ 10 คะแนน***
    ***rQC Dog จัมโบ้ 1 คะแนน***
    +++Best of Show type แรลลี่+++
    -----UDC Bully type-----
    ***QC Dog Fox 10 คะแนน***
    ***rQC Dog T back 1 คะแนน***
    ***QC Bitch ไบคาล 10 คะแนน***
    +++Best of Bully type Fox+++
    *****Best in show Fox*****