ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เมื่อใหญ่ มาเจอ ใหญ่ อะไรจะเกิด ก็ต้องเกิด
  • เข้าใจว่าหัวจะโตกว่าคนจูงอีก

พบกันที่นี่เร็วๆนี้ครับ
    ไฟล์แนบ
    Untitled-t-bone-karuna.jpg 49K
  • ส่วนตัวนี้ขายครับ ตัวผู้

80วัน 3remy
    remy tri stone

โรจน์ 0863261864
    ไฟล์แนบ
    PIC_0995st1.jpg 41K
  • อะไรใหญ่ครับ หัวหมาหรือพุงคนจูง ฮา.................... :030:
  • ความหมายของใหญ่ มาเจอ ใหญ่ นี่ หมายถึง หมาตัวใหญ่ มาเจอ คนจูงพุงใหญ่ครับ ท่าน มาเฟีย

อะไรจะเกิด มันก็ต้องเกิดครับ ฮิฮิ

นี่ยังไม่รู้นะเนี๊ย ว่าคนจูงเป็นใคร ระหว่าง ย กับ ญ
  • Guest:

คุณ โรจน์ อยู่ตรงไหนของสาธุครับ
  • ใกล้ๆโรงเรียนเปรมสาธุเท่าไรไม่รู้ครับเดี๋ยวให้เจ้าของมาตอบ
  • อยากรู้เหมือนกันครับว่าใหญ่เจอใหญ่ลูกออกมาจะใหญ่หรือไม่ใหญ่แล้วเฮียใหญ่จะชอบใหญ่ๆหรือของใครใหญ่ก็เอามาโชว์หน่อย(ไม่เกียวกันเลย)
    ไฟล์แนบ
    bannertopsite.jpg 80K
  • ผมอยู่สาธุ 14 ครับ หากอยู่ใก้ลก็มาเยี่ยมเยียนกันไได้ครับ

หมาตัวใหญ่ ของเฮียใหญ่ คนจูงตัวใหญ่ มาเจอกัน ลูกตัวเล็กแหง๋ม เพราะ อย่างอื่นมันใหญ่ไปหมดแล้ว

เฮียย้ง อัปรูป ผสมให้ด้วยครับ

ขอบคุณครับ
  • สุดยอดดดดด ครับ
  • seed:

ผมอยู่สาธุ 14 ครับ หากอยู่ใก้ลก็มาเยี่ยมเยียนกันไได้ครับ

ใช่ทางลงไปตลาด รุ่งเจิรญ หรือเปล่าครับ

พอดีทำงานแถวๆๆสาธุนะครับพอดีถ้าเย็นๆๆว่างๆหลังเลกงานจะแวะไปดูสุนัขนะครับ
  • ผมก็ อยู่ดี นี่เอง อาทิตย์หน้าวันพุธ มาหาหน่อยซี่ ฮ่าๆๆ
  • :o001: ขายไปยังเฮียโรจน์เสียดายเจ้า stone
  • หมาใหญ่หรือเล็กไม่สามารถรับประกันให้ได้
    แต่ยืนยัน พุงเจ้าของใหญ่ทุกคน