ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มาชิกใหม่...ขออวดมั่งค่ะ
  • ลูกสาวตัวนี้ได้มาจากเพิ่อนค่ะ...เค้าเพิ่งหายจากการเป็นลำไส้ ตอนนี้พักฟื้นอยู่

โดนวัคซีนเข็มแรกไปแล้วค่ะ...รอฉีดเข็มที่สอง

ชื่อกุชชี่นะคะ.....กูรูผู้รู้..ช่วยเข้ามาคอมเม้นท์ลักษณะน้องกุชชี่หน่อยได้มั้ยคะ

...............ตอนนี้หาหมาหมูกแดงอยู่ค่ะ...ใครมีดี...เอามาอวดมาแบ่งขายกันมั่งนะคะ
    ไฟล์แนบ
    ;;;;;;.jpg 104K
  • :022:อีกรูปค่ะ
    ไฟล์แนบ
    se.jpg 78K
  • หย่ายยยยยจังเลยย หมายถึงรูปนะคะ...กี่เดือนแล้วเนี่ยย
  • มีแต่หัว จะให้คอมเหม็นอย่างไรหิ
    ต้องถ่ายภาพทั้งตัว ด้านหน้า ด้านข้าง (ท่ายืน)

ช่วงนี้จะมีจมูกแดงออกมาเลื่อยๆครับ ลองติดตามดู
    ในเวปนี้แหละครับ มีสวยๆและราคาไม่แพงเพียบ
  • อายุประมาณ 2 เดือนครึ่ง น่าจะได้มั้งคะ

เอามาจากเพื่อนอีกทีนึงไม่รู้แน่ชัด...
  • :030:พี่คะ...พอดีกุชชี่เพิ่งหายจากลำไล้..อยู่ในช่วงพักฟื้น

เลยไม่ค่อยกล้าดชว์หุ่นสักเท่าไหร่

เอาไว้ขออัพเกรดก่อนนะคะ...จะเอามาโชว์แลกเปลี่ยนความเห็นกัน

เห้นแต่หน้าก็คมอเม้นท์หน้าไปก่อนสิคะ
  • เม้นท์ก็เม้นท์ ดูจากตาที่กลมโต แล้วก็จากการที่รอดจากโรคลำใส้มาได้ แสดงว่าเป็นหมาที่โชคดี มีเจ้าของที่รัก ละก็คอยดูแลเอาใจใส่อย่างดี ฟันธง
  • ฮาค่ะ....แก้เครียดค่า...อาการมันร้อน..หมานู๋ก็มีวิธีคลายร้อนของมัน
    ไฟล์แนบ
    111.jpg 88K
  • ....
    ไฟล์แนบ
    222.jpg 52K
  • กระบอกปากใหญ่โตขึ้นสวยครับ
    ดูจากสะภาพความเป็นอยู่แล้วต้องถือว่าวาสนาดีครับ
    (นอนเตียงเชียวนะมึง):016:
  • ดูจากหัวแล้วน่าจะสวยมากอยากคุณjOe88ว่านะครับ
  • ก้อสวยดีครับ
  • 5555+ พี่โจ ว่างแล้วหรอ เห็นหายไปหลายวัน

อย่าลืมให้ อาหารอ่อน เสริม วิตามิน เกลือแร่ และ แคลเซี่ยมด้วยนะครับ

เค้าเพิ่งหายคงยังไม่แข็งแรงดี และช่วงนี้หมากำลังโตจึงต้องมีสารอาหารที่

เพียงพอ จะได้เติบโตอย่างสมํ่าเสมอ ใช้วิธี ให้อาหาร หลายๆเวลาก็ได้ครับ

เพราะการดูดซึมสารอาหารแต่ละครั้งก็มีการจำกัด แต่ว่าวิธีนี้จะทำให้หมา

กินได้น้อยแต่ชดเชยด้วยการให้หลายครั้ง แล้วพอโตก็ ค่อยๆ ลดมื้อเอาแต่

แนะนำสำหรับคนที่มีเวลา เด้ออ ไม่มีไม่ต้อง 2 ครั้งก็เหลือเฟือครับผม
  • ขอบคุณที่แนะนำค่ะ...พอดีเพิ่งเลี้ยงพิทบูลครั้งแรกค่ะ

มีปัญหาจะปรึกษาพี่ๆ นะคะ
  • กุชชี่..อีหนึ่งอิริยาบถ..คร่า

อย่าเพิ่งรำคาญนะ...คะ

นู๋อยากมีเพื่อน....
    ไฟล์แนบ
    2222222.jpg 34K
    d6==uj2.jpg 32K
  • :038::040:...
    ไฟล์แนบ
    122.jpg 22K
  • ยังไงไม่รู้แหละ ...แต่ที่รู้ๆน่ารัก
  • :013:น่ารัก ครับรักน้องหมาให้เย๊อะๆนะครับ
  • อยู่ ลพบุรีเหมือนกันหรอ ผมก็ลพบุรีนะครับ อยู่ ลำนารายณ์ แต่ตอนนี้เรียนที่ คลอง6 ยินดีที่ได้รู้จักๆๆ
  • อยู่ตัวเมืองค่ะ...คุนหยก

เรียนราชภัฏเทพสตรีนี่เอง

ยินดีที่ได้รู้จัก..วันหลังเอาหมามาโชว์กันดีกว่าค่ะ
  • เหอๆ แต่ก่อนก็ เรียน เทคนิค ลพบุรี อยู่รั้วติดกัน จบ ปวส.ก็เลยมาต่อ คลอง6 ได้ 3 ปีแล้วคับ

เมื่อก่อนอยู่หอซอย ขุนเทพกวี ตรงประตูหลัง ราชภัฎ เ ลย เวลาเรียน ไม่เรียน จบมามีที่ต่อก็ดีถม

มันถึงได้เกรดตํ่าอยู่อย่างนี้ไง 555+
  • อยู่แถวไหนของในเมืองหรอค่ะ ถ้าวันไหนได้กลับไปจะได้ขอแวะไปชมน้องกุชชี่บ้าง
  • อ้าว เจอกันอีกแล้ว เด็ก ลพบุรี ด้วย งั้น แสดงว่า ตอนนี้ อยู่ กทม อ่ะดิครับ eikq
  • ใหม่อยู่แถววิทยาลัยอาชีวะ ป่าหวาย
  • อ๋อ อยู่แถวป่าตาลนี่เอง แต่ก่อนบ้านลุงอยู่แถวนั้น หลัง อาชีวะ พอดีแต่ว่าลุงเสีย

ก็เลยไม่ได้ไปอีกมาหลายปีละ ว่างๆ ต้อง ชะแว้บๆ ไปดูมั่งแล้ว เหอๆ
  • เหอ เหอ