ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• พยายามอีกนิดพี่เสือ
  • ขอบคุณมากk.วีออส...ฮุฮุ
  • ไม่เป็นรัยครับพี่ไททนาวุฒิ
    กร๊ากกกกกกกกก
  • คืออะไรหรอคะ งง
  • :028::017:คืออะไรหรอคะ งง
  • ไม่ต้อง งง หรอกครับ เพราะ ผมคิดว่า พี่ 2 คนนี้ก็คงจะ งง ตัวเองด้วยแหละครับ :o023::o023:

ผมก็ งง :o018::o018:
  • เข้ามาช่วยกันงงครับ ...งง...
  • งงกันเข้าไป
    พอดีวันก่อนพี่เค้ามาถามเรื่องลงรูปในบอร์ดก็เลยอธิบายไปแต่อย่าว่าอธิบายเป็นตัวหนังสือ
    ก็เลยไม่ค่อยเข้าใจเพราะผมอธิบายเองก็ งง เอง
    แกก็ลองลงแต่มันดันกลายเป็นลิ้งอย่างด้านบน
    งงป่ะ
  • ถามหน่อยk..vโกโคโรลาโด หมาผมผสมไป2ครัง้ไม่ติดทั้ง2ครั้งไปตรวจก็ปกตินับวันก็ตรง ครั้งแรก10/12ครั้ง2..9/11 อ้อวันผสมหนะไม่รู้จะทำไงดีเกรงใจพ่อพันธ์เขา อ้อจ่ายเงินนะครับแต่เจ้าของเขาดีให้เทอนพอจะมีทางออกไหมครับ ขอบคุณครับ k..v
  • ผมตอบแทน พี่โก้ได้มั้ยครับ (ได้ไม่ได้ไม่รู้ ตอบแระ) :o003::o003:

ของผมผสมตั้งแต่วันที่ 10-11-12 กันพลาดอีกวันนึง

แต่ผมนับจากวันแรกที่ฮีตมาน่ะครับ ลองดูใหม่ครับ :o032::o032:
  • :o040:ขอบคุณครับ k..bo
  • ตอบแทนผมดีแล้วพี่โบพอดีผมถนัดแต่ผสมคนอ่ะครับ
    กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกก
  • เอ่อ..ผมก็ผสมเป็นแต่คนครับ พิทบลูนี่งานอดิเรก แต่คงสู้พี่chop แกไม่ได้ครับ 555+ :o043::o043:
  • อ้าว... เอากันเข้าไปเจริญหละประเทศไทย ฮุฮุ :o054: ทั้ง 2 คนเลย
  • ขจกท. เค้ามาไล่แล้วครับ
    ฮาๆๆๆๆๆๆๆ
  • โสน้าน่า..ทั้ง2คนเลยเป็นงัยโดนใบแดงไล่ออกทั้งคู่ครับ เรื่องผสมคนก็พอมีประสบการ์ณอยู่บ้างครับ ถ้าไม่เชื่อดูเองแล้วกันครับ นี่แหละผลงาน
    ไฟล์แนบ
    IMG_8535.jpg 71K
  • ลูกชาย่นารักมากครับพี่ช๊อบ
  • ท่าน พี่ครับ ผมมีลูกสาว 2 ตัว อยากจะจูงมันไปวิ่งนี่ มีคำแนะนำยังไงครับ:m019: พอดี ต้องผ่านถนน มหาลัย รถเ ยอะ:m086:แล้วมันก็ ดื้อ นิดๆ:m034: แล้วก็มี พี่ใหญ่ประจำซอย อีกหลายกลุ่ม ล้วนแต่เป็น อันธพาลไม่เคยผูกมิตรมาก่อน:m025: มีสายจูงคู่ขายหมครับ จะได้ คุม ง่ายๆหน่อย:m102:
    ไฟล์แนบ
    SANY1186.JPG 37K
  • ผมว่ามันยังเล็กไปนะที่จะวิ่งนะครับแค่เดินก็พอครับ ช่วงแรกก็เอาไปทีละตัวก่อนแล้วพอเริ่มไม่ซนก็เอาไป2ตัวเลย แต่ทั้งนี้ต้องเริ่มเดินในซอยในระยะสั้นๆก่อนให้เขาชินแล้วก็ให้จูงผ่านหมาบ่อยๆเค้าก็จะชินแล้วก็เลิกสนใจ ส่วนพวกจิกโก๋ไม่ต้องไปสน พอมันมาเรากับหมาเราก็ยืนเฉยๆไม่ต้องกลัวว่ามันจะเข้ามากัดแล้วไม่ต้องยืนบังหมาเราด้วยมันก็ได้แต่เห่า แต่ถ้ามันมาก็อุ้มหมาเราแล้วก็โกยครับพี่น้อง ล้อเล่น หาอ่านได้ครับวิธีออกกำลังกายในหนังสืออาณาจักรเล่มก่อนหน้านี้ 2-3 เล่ม บทความของคุณ จ่าฝูง เอามาปรับใช้ดูครับ ใจเย็นๆไม่ต้องรีบครับพี่น้อง :m104:
  • :ขอบคุณครับสำหรับความคิดเห็นo048:
    ไฟล์แนบ
    100_03714.JPG 30K