ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มาฝากเนื้อฝากตัวแบบเป็นทางการครับ
  • เข้ามาวนเวียนหลายทีและครับ เคยลงเจ้าตัวแสบไว้ที่บอร์ดเก่า แต่บอร์ดใหม่ยังไม่ได้มาแนะนำตัวเลย
    เลย จะมาฝากตัวเจ้าตัวแสบพี่ๆเพื่อนๆน้องๆด้วยนะครับ เป็นลูกสุนัขแบบบ้านๆธรรมดา ยังไงฝากตัว
    ด้วยแล้วกันนะครับ

ไว้จะมาอัพเรื่อยๆ ภาพถ่ายตอนราวๆ 2 เดือนนิดๆครับ ตัวเล็กจริงๆ แต่ตอนนี้ 4 เดือนนิดหน่อยครับ
    เดี๋ยวรอรูปชุดใหม่แล้วจะเอามาลงครับผม :m008:

ภาพที่เหลือผมอัพไว้ในบล๊อคนะครับ เพื่อนๆท่านใดสนใจแวะไปเจิมได้ครับ

Link : http://www.bloggang.com/mainblog.php?id=experimental&month=18-08-2008&group=10&gblog=3
    ไฟล์แนบ
    1219079908.jpg 104K
    1219079872.jpg 94K
    1219079751.jpg 49K
    1219079722.jpg 52K
  • น่ารักมากมายครับถ่ายรูปก็ฝีมือ
  • จำลอง:

ท่านใช่มั้ยที่เคยโพสลงบอร์ดเก่าว่ามีงบในการซื้อหมา 100,000บาท เหอๆ
  • ถ่ายได้ ฟิลว์ มากเลยครับ อิอิ
  • Guest CommentTime6 ชั่วโมงก่อน
    จำลอง:

ท่านใช่มั้ยที่เคยโพสลงบอร์ดเก่าว่ามีงบในการซื้อหมา 100,000บาท เหอๆ

...............................................................................................................................................

ใช่ครับ แต่ผมซื้อ 2 ตัวนี้มาก่อนหน้าที่ผมจะบอกว่ามีงบประมาณขนาดนั้นครับ หลังจากที่ได้เจ้า 2 แสบนี้มา ก็เลยอยากจะได้ Bully Style มาอีกตัว
    แต่ยังหาถูกใจไม่ได้ครับ แต่ตอนนี้ได้มาแล้วครับอีก 1 ตัว แต่ผมขออนุญาติยังไม่นำมาลงไว้ครับ และ ก็กำลังมองอีกตัวนึงครับผม :m008:
  • อยากได้อีกสักตัวมั้ยท่าน
  • อยากได้สิครับ แฟนผมไปเจอเจ้า CONVICT ในงานที่เมืองทองครั้งที่ผ่านมาบอกว่าชอบเหมือนกันครับ
    เห็นกระทู้ของ RAMA III บอกว่ามีแพลน BREED เจ้า CONVICT ครั้งหน้า แล้วก็มีเจ้า BLITZ อีกตัวครับ
    ที่ชอบ ไว้ยังไงจะรอติดตามผลงานนะครับ :o009:
  • อยู่ชลบุรีที่โทรมาเมื่อเช้าป่าวครับมีแต่รูปเก่าไม่ด้ถ่ายรูปปัจุบันเลยกำลังยืดหน้าเกลียดเชียว
  • ลืมลงรูป
    ไฟล์แนบ
    P10204880.jpg 76K
  • A_TIME69:

มาชมว่าถ่ายรูปสวยๆๆมากๆๆ
  • ป่าวครับ ผมอยู่แถวๆสะพานพระราม 8 นี่เองครับ ฮ่าๆๆๆ แต่รูปนี้ลูกใครครับเนี่ย น่ารักเชียวครับ ดูจากกระดูกขาหน้าแล้ว มันใหญ่ได้ใจดีจริงๆครับ :m001:
  • A_TIME69:

มาชมว่าถ่ายรูปสวยๆๆมากๆๆ

.....................................................

ขอบคุณครับ ไว้มีโอกาศจะถ่ายมาให้เพิ่มเติมครับผม :m008:
  • ลูกCONVICT ครับ
  • เจ๋งมากเลยครับ กับตัวเมียตัวไหนครับเนี่ย สงสัยจะมีแนวโน้ม ไกล้เคียงพ่อเขาบ้างไหมครับเนี่ย น่าจะตัวใหญ่ๆล่ำๆนะครับ :m001:

วันนี้เอาบรรยากาศแถวๆบ้านมาฝากบ้างครับ เพื่อนๆสมาชิกท่านใด อยากจะพาเจ้าตัวเล็กมาเดินจูงเล่น เอาบรรยากาศก็ได้
    นะครับ มีของขายเพียบถ้าคนจูงหิวนะครับ ฮ่าๆๆๆ :m001:
    ไฟล์แนบ
    005.jpg 58K
    004.jpg 60K
    003.jpg 52K
    0022.jpg 55K
    0012.jpg 57K