ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากได้กรงสำหรับไมโลตอนโตน่ะค่ะ
  • :013: จอมอยากได้กรงให้ไมโลอยู่ตอนโตน่ะค่ะ ใครมีขายราคาถูกๆบ้างคะ
    หรือใครจะกรุณาให้ฟรี กรงมือสองก็ได้นะคะ สภาพอย่าโทรมนักนะคะ
    ถ้าใครจะกรุณา เมล์มาคุยกันนะคะ lukpee_ae@hotmail.com
    ขอบคุณค่ะ นี่รูปไมโลแล้วก็เจ้าของค่ะ
    ไฟล์แนบ
    132.jpg 37K
    013.jpg 56K
  • เด๋วๆ เรียงผิดค่ะ
    รูปข้างบน จอม ค่ะ (เจ้าของไมโล)
    รูปข้างล่าง ไมโล ค่ะ 018:
  • seed:

สวยเนาะ
  • จะเอากี่ใบจะนอง
  • :o001: จาอาวกรงมาขังใจเราอ่ะดิ่ คิคิ:o027:
  • :019:ใบเดียวก็พอจ๊ะพี่ tee_tiger
  • กรงเค้ามีหน่วยเป็นใบเรอะ คุ้นๆ
    กร๊ากกกกกกกกกกกก
  • ถามหากรงทำไมต้องโชว์รูปเจ้าของหมาด้วยหว่า....
  • ไปกวนน้องเค้าซะงั้นนะพี่ช๊อบ
  • ขอรูปแบบชัดๆหน่อย
    ได้ช่วยพิจารณาเจ้าของกรงได้ถูก
    เอ้ย......พิจารณากรงได้ถูก
    ใครเห็นด้วยยกมือขึ้น
  • ผมเห็นแล้ว
    อิอิอิ
  • โผมก้อเห็นด้วยคร้าบบบ..
  • ผมว่าผมเข้าใจเหตุผลที่น้องเขาโพสรูปเขาประกอบนะ แต่ไม่พูดดิก่า อิ อิ
  • ผมยกมือ ทั้งซอยเลย :m068:
  • ยังงัยกันเนี่ย พวกพี่อ่ะ ปรึกษาอีกเรื่อง ตอบกันอีกเรื่องนึง แถมมาว่าเราเกี่ยวกะลงรูปซะงั้น
    งอนนนน แล้ว ไม่ต้องมาง้อด้วย :016:
  • อย่านะ งอนมากไม่สวย...........
    น้องจอมครับเหตุผลที่พี่ๆ เค้าอยากดูรูป
    ผมว่า น่าจะมีเหตุ และผล นะครับ
    1. สถานที่อยู่อาศัยเป็นอย่างไร
    2. มีพื้นที่กว้างแค่ไหน
    3. จะตั้งวางกรงในบ้าน หรือ ชายคาบ้าน
    4. และรูปที่น้องลง มันมืดดดดดดดด มากกกกกก พี่ๆเค้าก็อยากกรู้จัก
    หลายคนได้ช่วยพิจารณา เพื่อสุขภาพที่ดีของ ไมโล
    และเจ้าของคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบ...
  • ผมก็เห็นด้วยกับความคิดของ mr_jubนะครับ:o001:
    ไหนจะมุมที่อยู่
    ทางเข้าออกบ้านเจ้าของ เฮ้ยทางข้างออกกรง:o003:
    เชือเุถอะครับว่าถ้ามารูปที่มันชัดๆ กว่านี้จะมีอีกหลายคน
    ไปส่งถึงบ้านเลย :o037: