ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• พีครับผมอยากได้สายจูงกลมขนาดมากกว่า 14 มม ครับพี มีป่าวครับ
    ไฟล์แนบ
    CIMG9443-12.jpg 81K
  • สายกลม มี 18 มม. 20 มม. แต่ต้องซื้อยกขด
    ลงทุนสูง แต่ขายได้น้อย ใช้เฉพาะงานจริงๆ
    เอาไปใช้ทำอะไรครับ สายซื้อขายกันราคาขึ้นอยู่กับ สเปค รับแรงดึงเท่าไหร่
    สายถูกๆ มีแต่การไปใช้งาน ไม่เหมาะสม ก้อไม่น่าซื้อใช้ครับ
    เปลืองตังค์ เปล่าๆ... สายหลุดลุ่ยง่าย
    ยิ่งนำไปใช้เป็นสายจูงด้วย ผมยังไม่เอามาทำขายเลย เสียชื่อเปล่าๆ...
    ..
    มีสายล่ามเรือ ขนาด 1.2 นิ้ว ผมยังอยากเอามาทำเป็นสายจูง
    ราคา เมตรละ 320 (ราคาส่ง) กลัวไม่มีคนซื้อลงทุนสาย 3 หมื่นกว่าๆ ไม่คุ้มครับ.
    อยากรู้อะไรโทรถามได้ครับ.
    ยินดี..
  • 555+ เอาสายล่ามเรือ เท่ดีนะ พี่ อาจจะเหมือนหมานักรบก็ได้ 555+