ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ดูให้หน่อยครับ ว่าเป็นสายไหน
  • ดูให้หน่อยครับ ว่าเป็นสายไหน
    เคยถามไปแล้วครับ แต่มีคนอยากเห็นพ่อแม่ ผมไปถ่ายมาแล้วครับ ขอละเอียดหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    พ่อแม่ลูก.JPG 114K
    พ่อ.jpg 57K
    แม่2.jpg 74K
    ลูก.jpg 35K
  • สายกวด.
  • อย่างนี้สายกัดคับ
  • สายกัด (สีแฟนซี) เล่นกล้ามอีกรับรองสวยมาก
  • ตัวผู้หรือตัวเมียเหรอคับ สีเดียวกัน กับลูกผมเลย ขาวล้วน แต่ลูกผมจมูกแดงครับ
    พ่อเรดโนส+แม่กัดผสม โชว์ (คอกของคุณปุ้ม ราชบุรี อ่ะครับ)
    ลูกผมตัวเมีย ตอนนี้ซน มาก ชอบแทะนู่นแทะนี่อยุ่เรื่อย ^ ^
  • พ่อ+แม่ สีคล้ายๆกันครับ แต่ไม่ใช่ครับดูดีๆ
    ลูกออกมา หัวสีขาวตัวสีกาแฟ ขอบคุณมากครับกับทุกความเห็น
    ใครถามจะได้ตอบได้สักที เพื่อนผมมันก็ไม่รู้เหมือนกันครับ พี่มันให้มาเลี้ยงเป็นคู่
    มันได้ลูก ผมเลยซื้อต่อมัน ราคาเพื่อนกันครับ 2000 บ.
    มีไรช่วยแนะนำผมหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    ลูก2.jpg 35K
  • ค่อยๆ อ่านกระทู้ เลี้ยงด้วยความรักและความรับผิดชอบ ครับ
  • สายกัดครัยแล้วอีกอย่างสวยด้วย..อิอิ
  • สายกัดเลยคับ