ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเบอร์ติดต่อไป งานครับ
  • พี่ครับ ขอเบอใครก็ได้ที่ไปงานครับ จะเอาไว้ติดต่อเวลาไปถึงย่านๆหมู่บ้านนักกีฬาครับเข้าไปไม่ถูกหุหุ จะได้โทรถาม

เเล้วมีรถไปถึงที่มั้ยครับ เเบบว่านักรถไปลงหมู่บ้านนักกีฬาเเล้วอ่ะ ต้องต่อรถเข้าไปที่งานอีกมั้ยครับ

พี่ๆช้วยบอกรถที่เข้าไปถึงงานเลยให้หน่อยได้มั้ยครับ ขอเบอยิ้งดีเลยจะได้เข้าไปถูก หุหุหุหุ

ช้วยหน่อยครับ งานจะเริ่มเเล้ววววว
  • ลงก่อนถึง หมู่บ้านนักกีฬา พอเข้าซอย กรุงเทพกรีฑามาแล้ว พอเห็นปั๊มบางจาก อยู่ทางซ้ายมือ ก็เตรียมตัวลงได้

ศูนย์ D1 อยู่ ซอย กรุงเทพกรีฑา 33

รถเมล์ที่เข้าซอย เท่าที่จำได้ มี สาย 93 กับ ปอ.171

สาย ปอ.พ. 20 เลิกวิ่งแล้วเส้นนี้แล้ว พอดี รูปภาพเป็นรูปเก่า

*** :062: ***
    ไฟล์แนบ
    map2-D12.jpg 80K
  • 0865045672 ยินดีให้คำแนะนำสอบถามเส้นทางได้ครับ สำหรับคนที่จะไปแต่ไม่รู้เส้นทาง บ้านผมอยู่ที่หมู่บ้านนักกีฬา แถวนั้นถิ่นเลยครับ หลับตานึกภาพออก จะมาจากทางไหน บอกได้หมดครับ เพราะผมก็ว่าจะแวะเข้าไปชมซักหน่อย
  • คุน pampjam ผมเคยเรียนที ร.ร.ศรีพฤฒา ครับถิ่นเก่าเหมือนกัน
    ผมเคยอยู่ ซ.หลังสนามกอล์ฟ 1
  • อิอิ คนบ้านเดียวกัน ผมวิ่งเล่นจับปลาหมอแถวนั้นตั้งแต่ยังเป็นทุ่งอยู่เลยครับ ยังไม่เป็นโรงเรียนเลย
  • หุหุหุ 555+ ก.ท.ม มีปลาหมอด้วยเหรอ หุหุ คิคิ

พี่ๆอายุเท่าไหรเหรอคับ ผม21 เอง หุหุ