ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เชิญทุกๆท่านมาร่วมสนุกกันครับ
  • :051:มีทติ้งเล็กๆคลายร้อนครับ:051:

ขอเชิญพี่น้องทุกท่านครับ..:065::065::065:
    ไฟล์แนบ
    00_newlogo.jpg 60K
  • :013:รายละเอียดตามนี้ครับ :013:

เน้นสนุกสนาน..ไม่ซีเรียสครับ:029::029:
    ไฟล์แนบ
    art.jpg 114K
  • ที่ไหน ครับ
  • อืม น่ะ
  • โปสเตอร์เสร็จแล้วใครรับผิดชอบเขตไหน

มารับไปติดด่วนเลยนะจ๊ะ....:008::008::008:
  • ที่สนามกีฬาโรงเรียนเทศบาล1 อ.ตะพานหิน จ.พิจิตร ครับ

เริ่มตั้งแต่5 โมงเช้า เป็นต้นไป

อยากชวนมากินข้าวกลางวันด้วยกันครับ

กินข้าวไปนั่งดูหมาชาวบ้านไป คงได้บรรยากาศ

เรื่องประกวดแค่สนุกๆครับ ไม่ได้ซีเรียสอะไร

แค่ต้องการดึงความสนใจจากบุคคลทั่วไป..ก็เท่านั้น
  • ใครมาไม่ถูก สอบถามเส้นทางหรือมีข้อสงสัย

ติดต่อ..089-9075755 ( เติ้ล )
  • ทุกอย่างฟรีตลอดงานครับ

แต่ถ้าใครอยากหิ้วน้ำเปลี่ยนนิสัยติดไม้ติดมือมา

ก็ไม่ขัดข้องครับ
  • ขอบคุณป๋าครับ สำหรับพื้นที่

ฝากถึงโก๋โอ๊คกับท่านคิน ตอนนี้ติดต่อเหมาถังไอติมไว้เรียบร้อยแล้ว

เป็นไอติมโบราณ แต่คนแจกโมเดิร์น
  • ขอกินไอติมด้วยคนนะคราวนี้ งานที่แล้วพลาด...
    ไฟล์แนบ
    Ff12.jpg 42K
  • ได้เลยครับพี่เหน่ง

งานนี้ปิดเทอมพอดี

เลยเตรียมไอติมไว้ให้เด็กๆได้ทำกินเองด้วย

สมัยนี้เด็กบางคนไม่รู้จักไอติมหลอด
    ไฟล์แนบ
    013.jpg 43K
  • จอง รส โค้ก ไว้ สัก สอง แท่ง นะ คับ พี่ เติ้ล จะ ไป กิน อิอิอิ
  • ขอเชิญทุกๆที่รักในสิง่เดียวกันมางานMeeting Pitbull phichitวันที่22มี.คนี้
    ไม่ตวรพลาดนะฟี่นอ้ง
  • คุณkit_nswไม่กินเป็ปซี่รึมันดีที่สุดนะท่าน5555
  • f 1 ตัวนี้ป่าวเติ้ลที่จะมาวันงาน อยากเห็นเร็วน่ะ (เห่อกว่าเจ้าของอีก)
  • ไม่ใช่ครับตัวนี้ลูกJumbo ของพี่เหน่งครับ

ครอกนี้ถ้ายังไม่มีใครจิ้มไปหมดก่อน

พี่เค้าจะพามางานแน่นอน
    ไฟล์แนบ
    จัมโบ้..jpg 63K
  • อยากให้ชาวพิจิตรเอาหมามาเยอะ ๆ ครับ เด๋วจะอายพี่ ๆ ที่เค้ามาจากต่างจังหวัด อีกอย่างจะได้พูดคุย/ปรึกษา ปัญหาในการเลี้ยงกับผู้ที่รักในสิ่งเดียวกัน