ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• :063: น่าฟัดจริงๆ
    ถ้าใครได้เห็นตอน Red Killer อมสปริงโพลแล้วโยกตัวเต้นด้วยนะ .....
    เหมือนกระสอบทราย กำลังแกว่งไปแกว่งมา ยังไงยังงั้น....

ตัวใหญ่มากก พลังมหาศาล
    แข็งแรงบึกบึนจริงๆ

หล่อ กำยำ ล่ำสัน .. :062:
  • ??? จบแล้วหรอ ???
  • น่ารักมาก สำหรับ RED KILLER

มีดอกาสจะตามไปชมใหม่ คุณพี่ morakaki มีรูปให้ชมบ้างมั้ยครับ เพื่อนผมเค้าอยากดู
  • ตัวมัน อ้วนๆ ตันๆ ดี ชอบเหมือนกันครับ พี่ ปาหนัน
  • มีคลิปตอนเล่นสปริงโพลน่ะ แต่ส่งไม่เป็น

ดูแล้วเหมือนหมาแกล้งคน ...........

ส่งไงดีล่ะคุณพี่หยก
  • :013:รอติดตามอยู่นะครับผม:013:
  • แฮ่ๆๆ ไม่เคยอัพคลิป ไว้ Utube ซะด้วย ตอบไม่ได้ครับ
  • >>>>>>>
    สวัสดีครับ คุณพี่ morakaki (ปาหนันสุดเท่ห์ รวยเสน่ห์) , คุณพี่ หยกComEn ,คุณพี่ TAXI4826 ......

ผมเองในนามผู้ครอบครอง เจ้า Red Killer ต้องขอแสดงความปลื้มที่มีคนประทับใจ

ช่วงนี้Killer กินมากไปหน่อย เพราะเป็น สุนัขที่ง่ายต่อการกิน เลยไม่เคยกังวลใจเรื่องกินอาหาร กลายเป็นน้ำหนัก Overload ไปเลย

เล่นสปริงโพล เลยดูเหมือนหมูหัน อ.ต.ก. ไปซะงั้น เมื่อก่อน ช่วงคดีไม่เยอะ พอได้กลับบ้านเร็วพอมีเวลาจูงเล่นหน่อย ก็ยังหุ่นดีอยู่

แต่ตอนนี้ เป้ด..เลย เดี๋ยวจะเอากลับมาฟิตอีกซะหน่อย เห็นมีพี่ๆ หลายๆ สายอยากเอาไปเป็นลูกเขยอยู่ ก็ยินดีเลยครับ อยากเห็น หลานๆ ไทเกอร์

ที่ก่อเกิดจากเจ้า Killer ว่าเป็นงัยบ้าง แต่หากคิดถึงอยากดู ไม่มี คลิป ก็ขับรถเล่น ขำ ขำ เย็นๆ ไปเจอกัน ที่ D-1 ก็ได้นะครับ

หาอะไรทานกัน นิ หน่อย จิบน้ำเย็นๆ แล้วก็กราบลาสวัสดี บ้านใคร บ้านมัน โดยสวัสดิภาพ น่าจะไม่เลวเหมือนกัน เบอร์ติดต่ออย่ในเพ็ดฯ ออนไลน์

>
    ไฟล์แนบ
    killerspring.jpg 85K