ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

น่ารักดีค่ะ
  • แสนรู้
    ไฟล์แนบ
    for30060352p1.jpg 12K
  • ข่าวจากอังกฤษ บอกว่าสุภาพบุรุษชาวเมืองน็อตติ้งแฮมในภาพมีชื่อว่า คุณอลัน สมิธ วัย 57 ปี ทุกวันนี้ไปไหนมาไหนต้องใช้รถเข็นด้วยฤทธิ์โรคโปลิโอ แต่ก็ไม่ได้ทำให้อลันหมดอาลัยตายอยาก ยิ่งโชคชะตาดึงดูดให้มาเจอกับ "โคดี้" สุนัขพันธุ์แจ๊กรัสเซลตัวโปรด ชีวิตยิ่งมีความสุข จะไปไหนง่ายกว่าปอกกล้วย เพราะเจ้าโคดี้เป็นหมาแสนรู้คอยทำหน้าที่เป็น "หมาลากรถ (เข็น)" พาอลันพุ่งปรู๊ดปร๊าดไปทุกที่โดยไม่รู้จักเหน็ดเหนื่อย
    "มันวิ่งเร็วมาก ลากรถผมด้วยความเร็ว 24 กิโลเมตร/ชั่วโมง เห็นจะได้ แล้วยังหยุดรถรอข้ามถนนเป็นด้วยนะครับ" อลันเล่าด้วยความภูมิใจ

**ขอบคุณข่าวน่ารักๆจากนสพ.ข่าวสดค่ะ**
  • ของผมก็เลี้ยงอยู่ในบ้านตัวนึง ซนมากกกๆๆๆ

เจอจิ้งจงไม่ได้เลย ของชอบครับ ชอบแกล้งจิ้งจง
    ไฟล์แนบ
    pink.jpg 37K
  • ขอบคุณผู้สื่อข่าวสาวสวยขวัญใจบอร์ดนะจ๊ะที่ขยันหาข่าวมาให้ดูเรื่อยๆ จุ๊บบจุ๊บบบบบ
  • ง่ะ- -* พี่ผี รู้นะใคร...

พี่โต้งค่ะ โมไม่รู้พี่เล่นเอ็มรึป่าวแต่โมแอดพี่ไว้แล้ว เล่นไม่เล่นยังไงบอกโมด้วยนะค่ะ พอดีจะสอบถามเกี่ยวกับคอกหมูตุ๋นอ่ะค่ะ ^^
  • จ้า
    ผู้สื่อข่าวพิทบลู "สายน่ารัก"

จะติด ตามตอนต่อไป ครับ
  • โหยยย หามาได้อีกแล้วนะ เจ๊โม อิอิ
  • อย่าไปชม เธอมาก เธอมันคนกะล่อน:030:
    ไฟล์แนบ
    42-20080728030122.jpg 34K
  • ย๊ากกกกกกกกกก พี่ยูสสสสสสสสสสสสสส(สะ)-กู-บ้า-ปิ

ตามมาถึงนี่เลยหร๊อออออออ หมด...หมดกัน... หมดทุกสิ่งทุกอย่าง

คนอื่นเค้าจะมองโมเป็นคนยังไงเนี่ย- -*
  • โหยย พี่ยุทธ แก๊ง สะ - กู - บ้า -ปิ มาบอกว่า เจ๊โม เป็นคน กระล่อน จริงหรอเนี่ยเจ๊โม 55555+
  • โห...หยก คิดเอาเองละกันไม่ต้องให้ถึงมือพี่หรอก รู้ๆกันอยู่ 555
  • คิดเอาพี่น้อง ผมลงแบบไม่ใช่ผีด้วย กล้าเปิดเผย กะล่อนนัก 555

น่ารักนะเราอะ ไอ่จ๊อดนะ อย่าดีใจ555
    ไฟล์แนบ
    MJ_jokekajee019.jpg 49K
  • เหมือนหมาผมเลย หมาผม(แสนมึน)
    ไฟล์แนบ
    ชีโร่ สุดหล่อ9.jpg 30K
  • บ๊ะ!!!! คนเค้ารู้กันหมดแหละ...พี่ยุสสสอย่าชง!!
  • :033:รักหลอก จึงหยอกเล่น:033:

รักนะเด็กโง่ เพราะเอ็งโง่ พี่เลยรัก:030:
    ไฟล์แนบ
    20081202_c7210c2b724d90ee034csJe6ii8OUw5E.gif 80K
  • :013:ชอบคำนี้จริงๆ น้ายุทธ

\\รักนะเด็กโง่ เพราะเอ็งโง่ พี่เลยรัก//

5555555+:013::033::033:
  • ไม่โง่ว๊อยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย....
  • ขออยู่ทีม สะ กู บ้า ปิ ด้วยคนนะ:030:
  • 555555555555555...หน้าไม่ให้อ่ะพี่มาร์ค หรือว่าใจรัก!!
  • ยัยโมจอมกะล่อน แก้งค์นี้เขาชอบดำน้ำเว๊ยยยย อย่าคิดมาก
  • 555555555555555+ แน๊ะ!! ดูมาว่าเค้าดิ เสียเลยนะเนี่ย
  • ระวังเห๊อะ ปล่อยเสน่ห์ไว้เยอะ หนุ่มๆในนี้จะรวมหัวกันโดดน้ำตาย
    มันบาปนะโม
  • โห..พี่มาร์คก็พูดเว่อร์ไป- -* พุยิ๋งมันเหลือน้อยอะซิในนี้อ่ะ
    เลยต้องเก็บหอมรอมริบกันเอาไว้ 555+รักกันไว้เถิด!!