ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอถามนิสัยต่าง ตัวผู้-ตัวเมีย
  • คือ อยากรู้ครับ ว่าเรดโนด หรือ บูลลี่

1.ตัวผู้กับตัวเมียนิสัยเเตกต่างกันอย่างไร

2.การเลี้ยงต่างกันเเบบไหน เช่น การเลี้ยงรวม หรือการเข้าสังคม เเบ่งชนชั้น ระหว่างตัวผู้กับตัวเมีย เป็นอย่างไร

3.จุดดีกับจุดด้อย ระหว่างตัวผู้ กับตัวเมีย เพศไหนดีกว่ากันยังไงครับ เช่น รูปร่าง นิสัย

ขอขอบคุณที่ให้ข้อมูลล่วงหน้านะครับ ขอขอบคุรข้อมูลที่เป้นประโยชกับผมตลอดไปครับ
  • เรดโน๊สของผม ตัวผู้ยืนฉี่ ตัวเมียกับขันทีนั่งฉี่ แต่ทุกตัว ดื้อ โหด ดุ เหมือนกัน ฮ่าๆๆ

ส่วนบูลลี่ของเพื่อนผม ตัวเมียนั่งฉี่ ตัวผู้ก็นั่งฉี่ด้วย ชอบกินแล้วก็นอน เย้........................ :005:
    ไฟล์แนบ
    BJ P.jpg 56K
  • งืมๆๆ สรุป ไม่มีข้อเเตกต่างนอกจากการฉี่ เหรอครับ

ส่วนนิสัย ก็ขึ้นอยุ่กับเเต่ล่ะตัวใช้มั้ยครับ เหมือนคนที่นิสัยต่างกันใช้ป่ะ

++++++เเต่เรื่องขนาดอ่ะ กับความสวยล่ะ ต่างกันมั้ย++++++++++