ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาผมเป็นปอกชื้อจะเอาไปตัดหู
  • แต่มันเริ่มดีแล้ว จะเป็นไรปะ 5เดือนแล้ว
  • :m014: :m014: :m014:

ไม่เข้าใจครับ
  • งง ช่วยสะกดให้เข้าใจหน่อย ปอดชื้นหรอ ครับ
  • แต่ 5 เดือนมันนานแล้วนะความจริงตัดได้ตั้งแต่ 2 เดือนแล้ว
  • เจ้าของเป็นคนพม่า พูดไม่ชะ
  • ถ้าปอดชื้น อย่าเพิ่งเลยครับ รอให้แข็งแรงก่อนดีกว่า
  • เอาไปร้านแอร์ให้เค้าเป่าให้แห้งก่อนดีก่านะ เดี๋ยวจาม่ายชาบายยยยยยยย เย้!
  • :015:รอให้หายดีก่อนดีกว่าครับ
    จะตัดหูตอนอายุ 5 เดือน (เสียเลือดมากกว่าสุนัขเล็ก)
    สุขภาพเขาต้องเเข็งแรงสมบูรณ์ดีก่อนครับ