ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สอนทำ display หน่อยครับ อยากมีรูปหน้าชื่อครับกับ สมาชิก
  • :o001: งมไม่เจอสักทีครับฝากรูปฝากไฟล์แล้ว ยังทำไม่สำมะเร็จเลยจ๊า วอนผู้ใจบุญ ช่วยเหลือด้วยจ๊า:o040:
  • เรื่องง่ายๆ แค่นี้ทำไม่ได้
    ตัดไข่ทิ้งใบก่อนแล้วจะสอน

วิธีทำอยู่ที่ปักหมุดแล้วครับ
  • ขอลองก่อน
  • รูปไม่หล่อข้อร้องอย่าเอามาโชว์นะครับ
    สงสารคนดู ฮ่าๆๆๆ
  • ลุงมาร์ค ก็ว่าไปนั่น ไม่อยากเอาลงเองอ่ะ

ถ้าลงแล้วต้องมีสาวๆ เรียกร้องให้ลุงต้องปักหมุดกระทู้เบอร์โทรผมเลยนะครับ

เดี๋ยวสาวๆขอเบอร์แล้วจะหาเบอร์ไม่เจอ 555+ :o023::o023:
  • ว่าแต่มีไข่ กี่ใบครับน้องเทอร์โบเดี๋ยวสาวโทรไปแล้วผิดหวังแย่เลย ช่วยยืนยันด้วยครับ...
  • หรือว่าพี่โบเหลือแต่ไข่แย้วววววอ่ะ
    กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
  • มันจะเหลือแต่ไข่ได้งัยคร้าบบบ เพราะตอนนอนผมกุมเอาไว้ตลอด ไม่มีพลาด 555+ :o023::o023:
  • นึกว่าโดนตัดไปแล้ว
    55555
  • คุณโบกุมไว้ทั้งคืนระวังมันสุกนะครับ อ๋ออย่ากุมแต่ไข่หละ:o025:
  • :o001: โชคดีนะเนี๊ยะ ที่มีไข่ 3 ใบหายไป1ใบก็เท่าเดิมไม่น่าเกลียด เหอๆ :o037: