ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลูกพิตบูลของผม 5 เดือนกว่าลายเสือ
  • ฝากให้ หยก และพี่จุ๊ฟ ดูด้วย ว่าจะถ่ายมาชมให้ดูนานเเละ ไม่มีเวลาสักที
    ไฟล์แนบ
    719.jpg 80K
    814.jpg 93K
    320.jpg 92K
    229.jpg 63K
    151.jpg 104K
  • เท่ไปเลย ครับพี่ ดูมันแข็งแรงมาก
  • โอสวยคับ
  • อยู่ไหมคับ
  • :o057::o057::o057::o057::o057::o057:
  • ผมชอบตรงลายเสือเขานะ
  • อกีนิดนึง เจ้าเฟร้นขี้โรค
    ไฟล์แนบ
    98.jpg 44K
    519.jpg 92K
    420.jpg 110K
  • :m102::m102:อายุประมาณ 5 เดือนครับ ตอนนี้ โหดจัด วันนี้จะตะคลุบ คนอีกแล้ว จับล็อคคอไว้ทัน
  • หมาแข็งแรงมักๆๆชอบครับเลี้ยงกี่ตัวเนี่ย
  • เลี้ยง เฟร้นบูลด็อก 1 ตัว
    พิตบูล อีก 1ตัว

กำลังจะหาพิตบูลตัวเมียมาเลี้ยงอีกสักตัวแต่ตอนนี้ยังก่อน เจ้า2 ตัวนี้มัน ซนจัดๆ
  • ว่างๆถ่ายรูป เจ้าบูลลี่ มาให้ชมบ้างสิครับท่าน 1770217702
  • ว้าว.....ใหญ่โต .......สวยอย่าบอกใคร
  • พี่โดนมันเตะจู๋ ด้วยรูปนึง
    จุกไหมครับ เป็นห่วงพี่จัง
  • น้าผี คนที่โดนเตะม้ายช่ายผม เค้าเป็นคนงานคู่ซ้อมเจ้าบูบู้มัน อิอิ
    ผมเป็นคนถ่าย
  • แหมนึกว่าโต้ง โดนสอยด้วยปลายหมัดเข้าที่ จุ๊ดจู๊

อ้วนท้วนสมบูรณ์ เหมือนเจ้าของเลย

ทำไมโต้ง ไม่หาปลอกคอ หรือโซ่ คล้องคอให้บูบู้ด้วยละ
    เวลาจับได้ง่าย ไม่หลุด มือ
    แต่เบื่อจัง ซื้อให้ตอนเด็กๆ เปลี่ยนบ่อย กว่าจะโตเต็ม ล่อไป 3-4 เส้น

ลายเดียวกันเลย แต่ไหว้ได้อะโต้ง
    สวัสดีคับ พี่โต้ง ผม ทาโร่ครับ

หายไปนานเลยนะ
    ไฟล์แนบ
    S50004652.JPG 16K
  • ลายเดียวกันจริงๆด้วย ว่าแต่สอนยังไงให้มัน ไหว้ ได้อ่ะครับ พี่จุ๊ฟ เดียวกะว่าจะพามันไปโดดคลองสักกะหน่อย แล้วจะถ่ายรูปมาให้ดูน๊ะครับ
  • มาจากแหล่งเดียวกันรึป่าวน๊ะ โต้งอิมพอทมาจาก เชียงราย
  • เพิ่ง ว่างเข้ามานะครับ ไม่ได้หายไปไหน ช่วงนี้ มีงานรัปริญญาที่ ม. ยุ่ง รถเยอะ ที่คณะเลยหุดให้ ถึง วันที่ 26 วันนี้ว่างเข้ามาเห็นพอดีเลยครับ

บูบู้ มันซนมาก แน่ๆเลย ดูเล็บมันสั้นทั้ง เท้าหน้า เท้าหลังเลย แสดงว่า กิจกรรมเยอะเหอๆ

หายไปนานเลยนะพี่โต้ง สบายดี บ่ ที่คลอง6 ร้อนมากๆช่วงนี้ ที่สุราษ คงไม่ร้อนเท่านี้มั้งเพราะ ดูท่า จะมีฝนด้วย
  • ถูกต้องแล้วที่สุราดฝนตกทุกเย็นเลย อากาศดี แต่ตอนเที่ยงๆก็ไม่ไหวเช่นกัน ร้อนชิป
    หยกสบายดีน๊ะ