ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูก pitbull ย่านรังสิต
  • อยากขายลูก pitbull ให้คนย่านรังสิต หรือในเขตปทุมธานี 086-351-8405 ตั้ม พฤกษา12
    ไฟล์แนบ
    IMG_3671.JPG 117K
    IMG_3654.jpg 118K
    IMG_3651.jpg 113K
    IMG_3661.jpg 120K
  • ขอรูปบรรพบุรุษน้องหมา......ราคาด้วยครับ
  • เท่าไหร่ครับ คนที่อยู่ที่อื่นมีสิทธิมั้ยครับ สนใจๆๆ สวยมากครับท่าน
  • พ่อเเม่เป็นใครครับ

หมาพี่สวยๆๆ
  • สนใจมากเลยค่ะ ไม่ทราบว่าผู้หญิงแบบเล้กมีสิทธิจองมั้ยค่ะ
    เล็กสนใจตัวผู้ค่ะ ยังไงก็กรุณาส่งรูปลูกหมาตัวผู้มาให้เล็กดูด้วยนะค่ะ
    เล็กหาสามสีแบบนี้มานานแล้วค่ะ ส่งมาที่ eplala@hotmail.com
    พร้อมพ่อหมา แม่หมานะค่ะ
  • ดีครับ เปิดราคามาเลยครับท่าน มีคนสนใจคร้าบบบบบ
    รูปพ่อ แม่ หายไปไหนเอ๋ย
  • ดีครับ สนใจครับ อยากได้แบบนี้มานานแล้วครับ สนใจมาก
    ให้คนปทุมจิงมั้ยครับ ยังไงก็ขอจองตัวผู้นะครับ สนใจมาก
    ส่งรูปมาให้ด๔เพิ่มด้วยนะครับ พร้อมพ่อ แม่ หมานะครับ
    ที่ possony@hotmail.com จากเด็ก ธัญบุรี ที่รักพิทบูล
  • ไม่เอารูปพ่อ-แม่ หมาลงล่ะครับพี่

ผมอยากเห็นพ่อกับแม่จังเลย
  • สวยครับ สวยมากลายสักก็สวย หมาก็งาม