ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ช่วย ติ พิตบูล ผมที ตัวผู้ เรดโนด
  • :065:หน้ามันแปลกๆ ป่าว ตลกๆๆๆ ดี ไม่ดี บอกด้วยครับ :065:
    ไฟล์แนบ
    รักโล้.jpg 7K
    โล้หลับแล้วคร๊าบบบ.jpg 16K
    โล้เล้.jpg 6K
    พะโล้.jpg 14K
  • ก็โอนะ แต่ทำไมไม่เอาไปตัดหูล่ะ
  • สวยครับ อัดอาหารใช้เต็มที่เลย
  • พันธ์แท้ครับ แยกไม่ออกเลยนะครับ ด้านซ้าย กับ ขวา อิอิอิ
  • :020:ถาม ต่อ ครับ ตัว มัน เล็ก ไป ไหม ครับ ...

ปาก เล็ก ไป ไหม ครับ ...
  • :020: ขอ ถาม อีก นิด ครับ สาย ? พันธุ์ ? ครับบ:020:
  • อย่าคิดมากครับถ้าอายุประมาณ1ปีถือว่าใช้ได้ครับหมาคนอื่นที่สวยๆมันถ่ายรูปขึ้นครับล้อเล่นนะ เป็นสาย เรดเรดโนส ไม่ต้องสนว่าเป็นสายกัดหรือโชว์ แค่สนว่า ถ้าอยากให้หมาตัวเองสวยขึ้นอยู่กับเจ้าของว่า ให้กินอารหารเหมาะสมแค่ไหน ออกกำลังกางสมำเสมอแค่ไหน
    ถ้าซื้อมาตัวละ1แสนแล้วอยู่แต่ในกรงให้อาหารอย่างดีแล้วนั่งดูอย่างเดียวทุกวันถ้ามันสวยได้ผมให้เตะเลย 2 ทีเลยก็ได้
  • ลูกหมาพี่โก้วังเจ้าปะครับ
    ลูกเนื้อเปื่อย+กะปอมป่าว
    หน้าเหมือนๆ:o001:
  • น่ารักค่ะ ถ้าตัดหู ก็แจ่มเลย