ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอปรึกษาเรื่องใส่ปลอกคอน้องหมาหน่อยค่ะ
  • ทำยังงัยดีคะ เจ้าไมโลไม่ค่อยยอมใส่ปลอกคออ่ะใส่ทีรัยเกาเป็นแผล เลือดออกซิบๆ ทุกทีเลย
    ลองใส่แบบที่เป็นโซ่ก็แล้ว แบบผ้า หนัง ก็แล้ว ยังเกาอยู่เลยค่ะ ถ้าไม่เริ่มหัดให้ใส่
    ตั้งแต่ตอนเด็ก ตอนโตจะไม่ยอมใส่ใช่มั้ยคะ :002:
    รบกวนช่วยแนะนำหน่อยนะคะ
  • อ้าวใครประสบการณ์เยอะสอนน้องเค้าหน่อยครับ
  • อันนี้ไม่รู้วิธีตามตำรานะคับมั่วเอา
    ลองใส่ปลอกคอปั๊บพาจูงพาเที่ยวพาไปวิ่งเล่นครับ
    กลับมาก็ถอดออก ให้มันชินซักพักนึงก่อนแล้วดูอาการมัน
    เดี๋ยวมันก็ชินเองแหล่ะผมว่า
  • ตามมาตอบให้น้องทุกกระทู้เลยนะครับคุณวีโก้...อย่างนี้เรียกว่าแฟนพันธ์แท้เปล่าครับ อิอิอิ...
  • :o026: โอ๊ะหมาใส่ปลอกคอยากก็มีแฮะ
  • อ๊ะแน่นอนครับพี่ช๊อบ
  • :024:ยากจริงๆ น่าสงสารค่ะ:045: