ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ชาวสมุทรปราการ
  • เนื่องจากได้มีพี่น้องหลายคนที่พลาดจาก
    งานมีทติ้งคราวที่แล้วอยากให้มีขึ้นอีกทีครับ
    ....เมื่อวานผมก็เลยไปดูสถานที่มา ตรงริมเขื่อน
    ด้านในสุดของศาลากลางครับ มีลมพัดเย็นตลอด
    แดดไม่แรงมากและเย็นวันนี้ผมจะไปติดต่อเรื่อง
    น้ำ+อาหารครับเพื่อให้พี่ๆน้องๆ+หมาของแต่ละคน
    ได้กินกันครับและจะได้มีเวลามานั่งพูดคุยกันได้นานขึ้น
    น้ำ+อาหารจำเป็นมากครับ ช่วงนี้อากาศร้อนมาก
    หมาของแต่ละคนจะได้ไม่ฮีทครับ...
    สรุปก็คือวันอาทิตย์ที่5เมษาครับตอน4โมงเย็น
    ....ปล.ผมอยากจะขอให้พี่ๆน้องๆช่วยกันสมทบทุนคนละนิดคนละน้อย
    เพื่อเป็นการซื้ออาหาร+น้ำดื่มที่จำเป็นจะต้องใช้ในวันงานที่จะจัดขึ้น
    เรื่องเงินไม่ได้บังคับนะครับอยากจะช่วยเท่าไหร่ ไม่ว่ากันครับ
    109-2-01290-4 เลขบัญชีผมครับ.....โอนผ่านตู้จะสะดวกที่สุดครับ
    ...สุดท้ายนี้ต้องขอขอบคุณ พี่จักร BUFFALO BONEที่คอยให้คำแนะนำ
    ดีๆในการจัดมีทติ้งครับ.....
    พี่หนึ่ง NEW_LINE ที่เป็นผู้ประเดิมเงินสมทบทุน500บาท(สปอนเซอร์คนแรก)
    .......มากันเยอะๆนะครับพี่น้องชาว สมุทรปราการ....
    02-756-1739 โทรมาคุยกันนะครับ...
    ...ต้อ TOR_SP...
  • แปดริ้วครับไปด้วย เดินหน้าต่อไปเพื่อสังคมพิบูล มากันเยอะๆนะครับ
    ไฟล์แนบ
    P105094110.JPG 23K
    ภาพ02111.jpg 10K
  • อย่าลืมลงชื่อไว้ในกระทู้นี้ด้วยนะครับ
  • หวัดดีครับพี่ต้อ ผมไปด้วยครับ สมุทรปราการ ครับ เบ้นครับ 084-343-3269
    ไฟล์แนบ
    เธŠเธตเน‚เธฃเนˆ 073.jpg 16K
  • 02-756-1739 ใครอยากทราบรายละเอียด
    โทรมาคุยกันได้นะครับ...
    คุณเบ้นอยู่แถวใหนครับ......
  • สวัสดีครับ เบน กรงที่ซื้อต่อไปเป็นไงบางครับ
  • เอ้ย.....ขนาดเพื่อนเรียนมาด้วยกันยังยังหลอกขายปืนเน่าๆมาเลย มึงทำได้ไงวะ เอาส่วนไหนมาคิด แล้วนี่มึงจะทำไรอีกหลอกตังค์คนในเว็บมาทำไรอีก ควยคนอย่างมึงมันไม่รู้จะพูดอย่างไรเลยว่ะ มิตรภาพมันไม่เข้าสมองมึงเลยหรอ คนที่เขาจริงใจกะมึงมันมี แต่มึงน่ะจริงใจกะคนพวกนั้นเขาบ้างป่าววะ......อย่าหลอกคนอื่นเขาอีกเลยว่ะกูสมเพศมึงว่ะ แลเอาตังค์ของเพื่อนกูคืนมาได้แล้ว....ควยยยยยยย
  • :002:ใจเย็นๆกันค้าบค่อยๆพูดกาน:002:
  • ไอเหี้ยผี ถ้ามึงไม่รู้อะไรมึงอย่าพูดดีกว่านะ...
    กูเห็นมึงด่าคนโน้นคนนี้มานานและไอสัตว์....
    เอาเวลาของมึงไปฟูมฟักเลี้ยงดูหมาที่มึงบอกว่าเป็นสายกัด100%(มั้ง)หัวควยของมึงเถอะ....
    และอีกอย่างนึงนะ....เรื่องด่าคนในเว็ปทำตัวเป็นนักเลี้ยงหมาขั้นเทพติคนโน้น ด่าคนนี้
    ควยยยย มึงมันเด็กพึ่งเลี้ยง ประสบการณ์ยังน้อย สมองมึงกับสมองหมาเหี้ยๆของมึงกูว่าไม่ต่างกันหรอก
    เด็กเอ๋ย เด็กน้อย....ใจเย็นๆนะค่อยๆเลี้ยงค่อยๆศึกษาไม่ต้องรีบ...
    เออ..กูว่ามึงเลิกเถอะอย่าไปอิจฉาหมาของคนอื่นเขา คนอื่นเขามีปัญญาเลี้ยง
    มึงมันเห็นหมาใครดูดีกว่ามึงไม่ได้..ก่อนที่มึงจะมาสมเพสกู มึงดูตัวมึงเองก่อนนะ
    .......ส่วนเรื่องปืนไออุ้ย กูบอกมันแล้วว่ากูจะเครียให้กูขอเวลาไม่นาน มึงจำไว้นะไอ้สัตว์...เออ และก็ไม่ต้อง
    เสือกออกตัวล่ะ ไม่ใช่เรื่องของมึง เป็นเรื่องของกูกับไออุ้ย....ท่อง และ จำไว้นะว่าไม่ใช่เรื่องของมึง
    คนอย่างกูไม่เคยทำเพื่อนและกูไม่เคยหนีปัญหาเหมือนมึงกูกล้าทำกล้ารับ
    เวลาเพื่อนมีปัญหาไม่เคยได้เห็นหัวมึงเลย...มึงคอยแต่จะซ้ำเติม
    อย่างงี้ใช่มั้ยที่มึงเรียกว่ามิตรภาพ กูจะได้ทำตามเผื่อจะได้ดีเหมือนมึง....
    ใช้สมองอันน้อยนิดของมึงค่อยๆอ่านนะ ค่อยๆทำความเข้าใจทีละบรรทัด
    ...ต้อ TOR_SP....
  • ต้อมึงพาดพิงอะไรถึงกูวะ กูรู้นะและไม่ได้ร้อนตัวด้วย มึงน่าจะดูให้ดีก่อนที่จะมาพูดแบบนี้ อย่าเลยดีกว่ามั้งรู้สึกว่าเนื้อหามันน่ะเต็มๆนะกะกูอ่ะ แต่ทั้งที่มึงยังไม่รู้อะไรเลยว่าเป็นใคร...(มันมีคนในกลุ่มเปรม*กูบอกไม่ได้* เขาอยากเลี้ยงพิทและเป็นเพื่อนของอุ้ยมันกูเลยบอกว่ามึงก็เล่นอยู่เว็บนี้ลองเข้าไปดูและมันเป็นคนมาบอกกูไม่นานนี้เองว่ามีรายกัน อีกอย่างนะถ้าเป็นกูออกตัวนะกูไม่เล่นมึงหรอกไอ้ต้อกูเล่นให้คนที่เป็นเจ้าของปืนโว้ยยย คำพูดอย่าใช้กับเพื่อนให้เยอะนะเดี๋ยวจะไม่เหลือแม้คำว่า"เพื่อน")

กูจะไม่คิดอะไรเกี่ยวกับเรื่องนี้เพราะ...มึงคือ"เพื่อน"
  • เออ..กูก็ลืมไปเลยว่ะ ว่าคำพูดอย่าใช้กับเพื่อนให้มันเยอะนัก เดี๋ยวจะไม่เหลือ
    แม้คำว่า 'เพื่อน'......
  • ไอ้สัตว์ ขอโทษสักคำไม่มี.... และไม่ต้องไปปากหีนินทากูให้มากอ่ะ มึงกับกูก็คงจบแค่นี้แหละ
  • และมึงเป็นเหี้ยไร อย่าเก่งแต่ปาก
    ....และทำไมกูต้องขอโทษมึงวะ.....อย่าดีแต่เห่า
    อย่าเก่งแต่ลับหลัง ถ้ามึงแน่เหมือนปากมึงนะ มึงแสดงตัวดีกว่า
    อย่ามาบอกว่ามึงกะกูจบแค่นี้ มึงเป็นใครไอเหี้ยผีกูไม่เคยรู้จักมึง......
    กูจะบอกไรให้นะหมามันเห่าและยังกัด แต่มึง เห่าเก่งเหี้ยๆ(ลับหลังด้วย)....
    แต่กัดไม่เป็น.....อายหมาว่ะ....ได้ข่าวว่าอยากเลี้ยงพิทบูลหรอ...
    อย่าดีกว่า....สำหรับมึงนะ หมากระเป๋าดีที่สุด เห่าเก่งดี....เอาไว้เห่าแข่งกับมึงไง
    ....เออ...อีกอย่างนึง มึงเลิกนุ่งกางเกงเถอะ และไปเอากระโปรง+ผ้าถุง
    มานุ่งซะ กูว่ามันเหมาะกับมึงดี.....ผี นักเลงปาก
  • เปิดเผยตัวจริงกันหน่อยดิงงไปหมดแล้ว
    ก็ต้อมันบอกมันรับผิดชอบแต่มันขอเวลาหน่อย
    อย่าลืมซิคำว่า"เพื่อน"ให้อภัยกันหน่อย
    แล้วมันติดตังค์คุณผีด้วยเรอะเห็นร้อนตัวกว่าคนที่เขาซื้อปืนซะอีก
  • กูขี้เกียจพูดอะไรกับมึงแล้วว่ะ พูดไม่ออกว่ะเห็นมึงเป็นแบบนี้ แต่กูบอกไว้เลยนะกูไม่ได้เป็นคนพิมพ์.....(ไม่ขอโทษก็ไม่เป็นไร) และขอให้จบเถอะนะเดี๋ยวคนที่ไม่รู้เรื่องจะโดนมึงด่าอีก..เฮ้อ..บวชเรียนก็บวชแล้วใจเย็นหน่อยดิโว้ย หัดคิดหน่อยดิโว้ยกูจะมาเสือกเรื่องนี้ทำไมกูไม่มีส่วนได้ส่วนเสีย พอและเดี๋ยวกูจะโดนมึงด่าอีก(แต่ปากจัดจริงว่ะ ยอมแพ้ว่ะ เหมือน...)
  • งง.....เรื่องอะไรกันครับน้องๆ งง เหอะๆๆ ถ้าไม่ใช่เรื่องหมา........ไปเคลียร์กันเองข้างนอกส่วนตัว คุยพูดจากันดีกว่ามั๊ย

วันที่4พี่ติดธุระต้องไป ตจวหลายวันนะต้อ คงไม่ได้ไปร่วมด้วย โทดทีเสียดายจัง
  • อูม...มีประโยคใหนวะที่กูกล่าวถึงชื่อมึงวะ คิดดีๆดิวะ....
    เรื่องปาก....มึงกะกูก็พอกันแหละ...มึงมาเป็นผีก็ด่ากูปากหี
    พอมึงลงใช้รหัส....ก็ทำเป็นพูดดี......และมันหมายความว่าไงวะ.....
    ......ขี้เกรียจพิมพ์แล้ว.............ตั้งกระทู้ขึ้นมา...โดนด่า ปากหีซะงั้น.........
    ...................เอาเลย เอาให้เต็มที่นะคุณผี.......กระทู้นี้กูยกให้

...............จบ..............พอกันที..........
  • จะทะเลาะกันทำไมวะงานเขามีไว้ให้สามักคีกันเรื่องอะไรหมางใจกันไปเครียรกันข้างนอกโน่นใครอยากมาก็มาว่างั้นจะได้หนุกหนานกัน
    จากพี่ ออย
    สมาคมคนรักโกเด้นรีทรีฟเวอร์
  • 55555+ถูกต้อง......
    แม๋ๆๆๆๆ....โกเด้นแม่งเปลี้ยว.....
    ....ต้อ TOR_SP....