ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รบกวนถามเรื่องกล้ามเนื้อขาหลัง
  • นอกจากการวิ่งแล้วมีทางไหนที่ ทำให้กล้ามเนื้อขาหลัง หนาๆมั่งครับ ตอนนี้มีบลูเทอร์เรียที่บ้าน กำลังจะ1ปี ขาหลังไม่ค่อยสวยทำไงให้มันออกมาอย่างเห็นได้ชัดมั่งครับ

เป็นตัววเมียนะครับ 1.รบกวมถามเรื่องวิธีออกกำลังกายทีครับ

2.รบกวมถามเรื่องที่สั่งซื้อปลอกคอสวยๆโหดๆเท่ๆ โซ่สแตนเลท ที่เป็นปลอกคอสวยๆ ซื้อที่ไหนครับ

3.รบกวนผู้รู้ทุกท่านด้วยคร๊าบ ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆ คร๊าบ
    ไฟล์แนบ
    Money990126.jpg 51K
  • อีกรูปครับ ช่วยทีครับขาหลังบางมากๆ ไม่ค่อยสมส่วน
    ไฟล์แนบ
    Money990141.jpg 44K
    Money990140.jpg 44K
  • นั่นดิ ผมก็อยากรู้เหมือนกัน ผู้รู้ถ้าอ่านแล้วช่วยตอบหน่อยค้าบ
  • หากิจกรรมที่เขาต้องใช้ขาหลังเยอะๆให้เขาทำครับ
    เหล่านี้ล้วนเป็นกิจกรรมที่ใช้กำลังจากขาหลังเป็นตัวส่ง เช่น เดินลากเจ้าของ เดินขึ้นบันได เดินขึ้นเนิน ลากยาง ลากน้ำหนัก ฯลฯ
  • สะพานลอยครับแน่นอนเป็นมัดๆ ลากน้ำหนักก็ดี ของผมกระโดดขึ้นโต๊ะสูงประมานเอววันหนึงก้ 10-20 รอบดีครับดีกว่าวิ่ง [เป็นการกระทำส่วนตัวนะครับลองใช้ดูได้ครับ]
  • งั้น เดี๋ยวผมสั่งชุดลากเลยครับหนึ่ง ชุด ขอบคุณ พี่ๆ ครับสำหรับคำแนะนำครับผม
  • ลูกชาย อาก้า ตัดหู แล้วเป็นไงบ้างครับ....เดี๋ยว ลูก อาก้า มีอีกชุด ( ตามคุณขอมา )ต้น พ.ค.แน่นอน....
    ตอนนี้ พ่อพันธุ์ อาก้า อยู่เชียงใหม่ ที่เดียวกับ Th.Ch วินเซนท์ ( พ่อพันธุ์ บลูเทอเรีย )
    ว่างๆ เจอกันที่หนองเขียวนะครับ
    081-716 7952
  • บลูเทอเรีย น่ารักอ่า หมาในฝันอีกพันธุ์ ^_^
    แต่มะมีตังค์ซื้อ...
  • เหมือนเราเลย แจ็ค 2 บูล 1 พิท 1
    ไฟล์แนบ
    รวมพล.jpg 80K
  • ดันไม่มีสมาชิกใหม่
    ไฟล์แนบ
    วายร้าย.jpg 37K
    วายร้าย2.jpg 37K
  • :m001:
    สุดยอดจริงๆ
    เลี้ยง แจ๊ค บูลเทอร์เรีย แล้วก้อ พิทบูล ไว้ด้วยกัน
    แค่คิด ก้อปวดหัวหนึบๆเลย...555
    3 ทหารเสือตัวจริงเลย นะเนี่ย...
    สุดยอด...ด...!!!
    :m074: