ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเสียงPitbull องค์พระปฐมเจดีย์
  • ในนี้มีใครอยู่นครปฐมมั่งครับ อยู่เเถวไหนกันบ้างครับ

ขอเสียงหน่อยครับ
  • ผมวี กำแพงแสนขอเป็นตัวแทนหมาแดงสายเดิมถ้าอย่าพิสูจน์เจอกันที่ Meeting บ้านโป่งวันที่ 29 มี.ค 52 จะขนมาแบบเต็มพิกัดจมูกแดงล้วน ๆ นานๆ จะขอเปิดตัวสักทีแล้วเจอกันนะครับ
  • :063:ผมโต้ง อยู่บางเลน พี่วี ผมก็ไปครับ:063:
  • ครับ เเล้วงานจัดที่ไหนเหรอครับ
  • ห่างหายไปนานครับผมตี๋ครับอยู่แถววัดกลาง