ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หนังสืออาณาจักรสัตืเลี้ยง
  • :o009:ผมหาซื้อเล่มเดือนกันยายนไม่มีขายเลยครับ
    ไม่ทราบว่าท่านใดได้อ่านเเล้วรึยัง ถามดูหลายๆร้าน
    เค้าก็บอกยังไม่มีมาส่ง ท่านใดได้อ่านเเล้วมั่งครับ
    คือผมอยากทราบข้อมูลของ 454 นะครับ:o022:
  • ออกแล้วน่ะครับ ผมซื้อมาแล้วน่ะ จะออกประมาณวันที่ 10 กว่าเป็นต้นไปครับ ลองไปดูร้านหนังสือในห้างซิ เช่นร้านนายอินฯ หรือไม่ก็แผงร้านค้าใหญ่ๆอ่ะ....:020:
  • :o001: เนื้อหาดีใหมครับจะลองซื้อมาอ่านมั่ง
  • อ้าว...อ้าว :o027: นี่มันแฟนบทความผมนิ:o028:

คุณ natee ครับ..เล่มที่คุณหายังไม่ออกครับเพราะเค้ายังไม่ส่งมาให้ผมเลย..แหม๊ !!! กะว่าจะเขียนแค่3เล่มพอนะเนี่ย :o033:

pitbullwa ครับ..เมื่อวานอิ่มไหม๊:o018:

คุณAAครับ..ที่ผมขอเบอร์คุณก็ที่คุณมาซื้ออาหารหมากับผมไง..รู้สึกว่าคุณจะจ่ายเงินเกินครับ:o013:
    ไฟล์แนบ
    514.jpg 72K
  • ผมอ่านอยู่พักใหญ่ก่อนเลี้ยงเจ้าฟีโร่เนื่อหาเกี่ยวกับพิทเยอะมากครับ
    แต่พักหลังหาซื้อยากมาก ตอนนี้ไม่ได้อ่านซะแล้วครับ
  • ซีเอ็ดครับมีชัว ผมเคยไปอ่าน
  • อ้าวคุณนั้เองหรอครับ...ที่เขียนบทความ ชอบครับๆๆชอบ ยินดีที่ได้รู้จักครับผม ปล.เรื่องเงินเกิน เกินไปเท่าไรครับ ไปซื้อคราวหน้าลดให้ผมด้วยน่ะครับ ยังไงขอบคุณที่บอกน่ะครับ ส่งสัยแดดร้อนคงเบอร์ครับ :015:
  • :o001: อิ่มแปร้เลยครับ ขอบคุณ พี่พระราม 3 นะครับที่เป็นเจ้ามือเลี้ยงผม อิอิ ล่อ ปลาหมึกกรอบซะเยอะเลยครับ วันหลังจะไปชม หมายักษ์ที่เค้าล่ำลือนะครับ อิอิ
  • :o001: แต่แค่เห็นคนก็รู้หุ่นหมาแล้ว ไซด์ยักษ์กันทั้งนั้น เฮียใหญ่ เฮียย้ง เฮียโรจน์ คุณบีและทั่นอื่นๆเฮฮากันมั่กๆเลยครับ รู้สึกสนุกเลยตอนแรกโครตกดดันเลยครับ ฮ่ะๆ
  • :o001: อัพหน้าปกเดือนกันยาให้ผมทีสิครับถ้าใครมีอ่ะ หาซื้อไม่ใด้อ่ะมันหมดเดี๋ยวพรุ่งนี้จะไปดูร้านอื่นๆด้วย
  • นี่ครับ............:m001:
    ไฟล์แนบ
    DSCF0382.jpg 87K
  • ร้านB2Sคับ
  • :o015: โหยมางล่ำจริงไอ้ตัวดำตัวนี้อ่ะ คนไทยเป็นเจ้าของหรือปล่าว แต่ขยาดตัวไซด์เล็กหรือปล่าวไม่รู้
  • หมาแดง:063:

ตลอด
  • :016:หาซื้อไม่มีครับ ขอบอก ผมอยากได้ข้อมูล 454 มากๆเลย
    ที่พัทยาผมหาเเทบจะทุกร้าน ที่ซีเอ็ดก็ไปดูมาทุกสาขาไม่มีเลยครับ:024:
    อยากได้ข้อมูล 454 จริงๆครับ หรือถ้าใครอ่านเเล้วอยากขายต่อบอกด้วย
    นะครับ เพราะผมคงหมดหวังทางแผงหนังสือเเล้ว ปกติผมจะไม่พลาด
    หากท่านใดมีข้อมูล 454 ช่วยลงบอกกันมั่งเน้อ...ผมขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูง:m001:
  • 454 ต้องเดือน ตุลา ครับ
  • ของเดือนกันยายน ลองไปดู ซีเอ็ด ครับ
  • อ่านแล้วๆ

ติดตามตลอดเลยค่ะ

วันที่ซื้อมาเหลือเล่มสุดท้ายด้วยล่ะ:o005:

แต่รุ้สึกว่าหาซื้อยากจิงๆนะ:m036: