ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใครมี tri color ช่วยโชว์กันหน่อยครับ (มาโชว์ครอบครัวตัวสามสี)
  • พ่อ liger line remy t-rex
    ไฟล์แนบ
    7-0-78yh5fo8-2t-rex.jpg 60K
  • แม่ liger line skywalker remy j-ruka
    ไฟล์แนบ
    PIC_0999ga.jpg 80K
  • ลูก skywalker remy tri stone

มันเหมือนแม่มันจัง คนละตัวนะคร๊าบ
  • ชอบ 3 สี มากพี่ครับ แต่ ยัง ไม่มี ในครอบครอง เลย

สวย อะ ถ้า มีโอกาศ ว่า จะเอา อิอิ มี แต่ แบบนี้ ครับ
    ไฟล์แนบ
    D004277.jpg 100K
    170920081644.jpg 21K
  • ลืมลงรูป
    ไฟล์แนบ
    PIC_0980st1.jpg 52K
  • เออ มันเหมือนกันจริงๆนะนี่ แม่ลูกคู่นี้ เพิ่งจะสังเกตุ เสียดายไม่มีรูปตอนแม่มันเล็กๆ
    ไฟล์แนบ
    Untitled-1ga-st.jpg 65K
  • :o001: โหเฮียมันใหญ่จริงเจ้า ไตร สโตน นี่คอกเดียวกันมัน สาวน้อย ไตร ตรอน แต่ไหงมันไม่ใหญ่เบิ้มเท่าของเจ้าสโตนอ่ะ
    ไฟล์แนบ
    muangtong14.JPG 79K
  • :o001: นี่ลูก Convict+อมิดี้ ชื่อเจ้ากอลลั่ม ไตรบลู แห่ง RAMA III ครับเฮียโรจน์
    ไฟล์แนบ
    muangton63.JPG 89K
    trcv.JPG 59K
  • :o001: เจ้า ไตร สโตน มันบิ๊กจริงๆท่าจะใหญ่กว่าพ่อมันแน่ๆ :m001: เยี่ยมเลย
    ไฟล์แนบ
    hi5.JPG 57K
  • หวัดดีคับคุนpitbullwa ผมเคยสนใจเจ้าสามสีตัวผู้ คิดอยู่1วัน คุนซื้อไปแล้ว มันสวยดีนะ:063::063::063:
  • :o001: โถป๋าผมคุยเป็นอาทิตย์ๆเลยกว่าจะใด้มาอ่ะป๋า
  • แต่ที่ตัดสินใจไม่เอาเพราะผมเคยเลี้ยง ร็อคไวเลอร์ สีมันเหมือนกัน ผมและครอบครัวรักมันมาก เพราะที่บ้านพื้นมันลื่น มีเพื่อนที่เคยเลี้ยงมาแนะนำว่า ต่อไปจะมีปัญหาแน่นอน ผมจึงตัดสินใจให้เพื่อนอีกคนหนึ่งไป เพราะไม่อยากให้มันต้องพิการ เคยปรึกษาหมอแล้วเขาบอกว่าโอกาสเป็นสูงมาก ถ้าผ่าตัดก็ไม่100% ถ้าไปอยู่มี่เดิมก็เป็นอีก เรื่องมันเป็นเช่นนี้แล
  • ""pitbullwa CommentTime9 ชั่วโมงก่อน
    โหเฮียมันใหญ่จริงเจ้า ไตร สโตน นี่คอกเดียวกันมัน สาวน้อย ไตร ตรอน แต่ไหงมันไม่ใหญ่เบิ้มเท่าของเจ้าสโตนอ่ะ"""
    .........................................................................................................................................................................

เฮ้ยวา ไตรสโตน มันใหญ่เกินความจำเป็นจริงๆนะ ถ้าเห็นตัวจริงมันใหญ่กว่าในรูปเยอะ (เกินความจำเป็น) แต่ไปเปรียบไตร ตรอนไม่ได้ เพราะ ตัวผู้กะตัวเมีย มันไม่เหมือนกันอยู่แล้ว ยังไงกระดูกก็คนละเบอร์

เย็นนี้ว่างมั๊ย โทรมาดิ เดี๋ยวพาไปดูหมา
  • :o001: โหเฮียตัวจริงมันใหญ่จริงๆด้วยครับ บะเริ่มเทิ่มเลยจริงๆ ไม่นาเชื่อว่า 3 เดือนเลยนะเนี๊ยะ อย่างใหญ่อย่างหนาจริงๆเชื่อแล้วครับ
  • :m000:ครอบครัวเจงๆ โทร. 081-682-2828 :m117:
    ไฟล์แนบ
    Pups-6wk.jpg 45K
  • FFF:

ร.สาธุ ครับไม่ทราบว่าสมัครเป็นชื่อภาษาไทยทำยังไงหรอครับพี่
  • :033:ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ROZA
    ไฟล์แนบ
    DSC03657 (Small) (Small).jpg 41K
  • อะ เริ่มมี สามสี สวยๆ มาโชว์ กันแล้วครับ

ที่ถามผมว่า สมัคร ชื่อ ภาษาไทย สมัคร ยังไง

""ถามผม แล้วผมจะไปถามใคร"" อิอิ

ผมได้ยินเค้าพูดกันว่า สมัคร ภาษาไทยไม่ได้ ต้อง อังกฤษเท่านั้น

ผมก็ยัง งงงง อยู่เหมือนกันครับท่าน

คุณ mu กับคุณ kp ครับ สวยครับ ไม่ทราบว่า ลูกใคร เหล่าเต้าครับ
  • ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ ลูกชายสามสี ชื่อไมโล ค่ะ
    ไฟล์แนบ
    2 m13.jpg 60K
    2 m52.jpg 71K
    2 m42.jpg 61K
  • :o001: เจ้า stone(ตัวในรูป) มันใหญ่จริงนะคับสังเกตุหน้าอกมันครับ เตี้ยล่ำ หนาตัน ผมเห็นตัวจริงมาและใหญ่กว่าในรูปสะอีก นี่แค่ 3 เดือนนะเนี๊ยะ เจ้าตรอนผมหนัก 10.75 ก.ก แต่ไอ้ stone หนักกว่าของผมอีกอ่ะ
    ไฟล์แนบ
    PIC_0980st14.jpg 52K