ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึง คุณสุชาติ (ทหาร) หน่อยนะครับ
  • พอดี ก็ไม่ได้อยากจะมา กล่าวโทษ หรือว่า พูดให้เสียหายนะครับ

ผมได้ยินเรื่องพี่มา พอสมควรแล้ว คิดว่า ไม่ไหว แล้ว

พี่จะซื้อมา เพื่อขายต่อหรืออะไรก็แล้วแต่ ผมไม่ยุ่ง

แต่เวลาไปซื้อ หมา อย่ามาอ้าง ชื่อคนอื่นเค้าเสียหายนะคับพี่

พอแค่นี้ก่อน ละกัน ถ้าสงสัยอะไรเบอร์ผมอยู่ในบอร์ดหาเอาครับ
  • A_TIME69:

โก๋..เรา ของขึ้นแล้ว ...
  • :o001: เว้ยเฮ้ยโอ๊ค หนุมานแผลงฤทธ์ แล้ว
  • หวัดดีคับ พอดี ได้ยินเรื่องเข้าหูมา เลยจัดไป

อัพซะหน่อย จะได้ไม่ตกหน้า
  • กะจะเข้ามาแซวซะหน่อย :017:

เจอแบบนี้ ขอตั้งหลักก่อน :030:

มีอารายหรือทั่น :063:
  • เรื่องมันยาว รายละเอียดมันเยอะครับพี่ท่าน

ไปดำน้ำ ฝากหา นางเงือก มาฝากด้วยนะพี่มาร์ค :021:
  • พี่ โอ๊ค คับ นี้ โต นะ มีไรกันหรอคับ
    เห็นเคลียด เขา มีเรื่องกะพี่ หรอคับ

ไปแล้วนะคับๆๆๆๆๆบะบาย

ขอให้ได้ นาง เงือก เร็วๆๆๆ นะ คับ ^-^
  • ...งง...

:030:
    ไฟล์แนบ
    poster4.jpg 65K
  • ใจเย็นครับบบบ:013:
  • เอ้า ดันไม่มีสัญญาณ ตอบรับ ปลายทางซะงั้น

เอางี้ งั้นใครที่เคย เจอโทรศัพท์ ขอซื้อลูกหมา แล้วต่อ บ้าเลือด พอคนขาย ยอมลดให้ก็ไม่ซื้อ

บางครั้งขอผ่อน นัดเท่านี้เดือน แต่ก็เบี๊ยวเค้าอีก โทรไปก็บอกยังไม่มีเงิน ??? ถ้าเจ้าของหมาที่เคยขายให้ได้อ่าน แล้วอยากแสดงตน ก็ออกมาได้นะครับ หรือถ้าไม่อยากเปิดตัว ก็ไม่เป็นไร อันนี้ ผมเข้าใจ

***เวลาโทรไปซื้อหมา ก็ บอกว่า รู้จักคนนั้นคนนี้ ตำหนิ หมา อย่างนั้นอย่างนี้ เพื่อจะได้ขอลดราคาให้ถูกสุด แล้วก็ไปขายต่อเอากำไร เอาไปขายไม่เท่าไหร่ แต่หมาที่ซื้อมา ก็เงินผ่อน แทนที่ จะเอาเงินที่ได้ไปจ่ายให้ครบ ก็เหนียวหนี้ ซะงั้น

***ไปซื้อ หมา จะพูดอะไรก็ เกรงใจ เจ้าของบ้าง มีอย่างที่ไหน พูดมาได้ " ถ้ามันโตมาไม่สวย จะยิงทิ้ง"

***จะโทรไปซื้อ ต่อราคากัน มันไม่ผิด แต่ อย่าเกินไป โทรวันละเป็นสิบ ๆ รอบ ยัน ดึก ๆ ยังไง คุณพี่ทหาร ก็เกรงใจเค้าบ้าง

***หลายครั้งที่ได้ฟัง จากเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ บ่นเป็นเสียงเดียวกันกับ พี่ทหารท่านนี้ว่า ว่า "ไม่ไหว" บางคนถึงไม่อยากรับสายคุณเลยด้วยซ้ำ

-ใครรู้จัก หรือเคยคุยกะ ทหาร ท่านนี้ ฝากบอกด้วยนะครับ ว่า งานเข้า ให้เข้าบอร์ดด้วย จะได้เหลาให้แหลมทีเดียวจบ:064:

:052:
    :067: แค่นี้ก่อน นะครับ คราวหลังอย่ามามึนว่ารู้จักคนนั้นคนนี้ เค้าบอกอย่างนั้นอย่างนี้ อย่างนี้ ไม่ปลื้มครับ
    ไฟล์แนบ
    20080901104709_revo.jpg 119K
  • เห็นด้วยครับ ผมก็เจอครับ เบื่อจริง ๆๆๆๆๆ