ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

นอกเรื่องTriton
  • รอมานานมากมาย รอมาเป็นปี รถในฝันของผมก็เปิดตัวมาเเล้ว

new triton4D จากที่จะออกปลายปีนี้ไทรทัน4ประตู ได้เร่งการผลิต ได้เปิดตัววันที่31มีนาคม2552

หุหุ ดีใจมากมาย ที่จะออกรถในฝันผม หุหุ

ขอเสียง คนรัก เจ้าเหมียวหน่อยคับ
    ไฟล์แนบ
    02042009(004).jpg 40K
    image_gal010.jpg 52K
    image_gal009.jpg 52K
  • คอเดียวกันค้าบบบบบ
  • :o001: 4 ประตูดูแปลกๆเลยครับ ผมก็ชอบครับ triton หุ่นสวยดี แล้วเซฟกับ triton ลเอกออกจะออกคันใหนครับ ดีกว่ากันอย่างไร คิดๆใว้ 2 ยี่ห้อครับ น่าจะ ทนกันเราใด้ดีกว่า เหล็กเคาะโป่ง