ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

BACON สายเลือด รัสเซีย เปิดรับผสม
  • พ่อ: AGENT BIG BOSS
    แม่: MISS FATA
    น้ำหนัก: 32 kg
    รอบหัว: 22.4 นิ้ว
    ส่วนสูง: 17 นิ้ว
    ติดต่อ-สอบถาม 087-9088080
    ไฟล์แนบ
    DSC00014.jpg 69K
    DSC00015.jpg 69K
    DSC00018.jpg 64K
  • สุดตรีน ครับ หมาเเบบนี้ สามสี หุุหุ เท่มากมายครับพี่
  • หล่อมากๆๆ หุ่นดีมากเลย
  • สวยยยยยยยยยยยยยยยยคร๊า...............................
    นานๆจะได้เห็น รัสเซียซักที แหะๆ
  • ผมอยากผสมคับ แต่ลูกสาวพึง 4 เดือน เอง

ต้อง รอ อีก 1 ปี ๆ
    ไฟล์แนบ
    OzJtOH825827-02.jpg 51K
  • :063:มาแล้ว เบค่อน สวยจริงการันตี..
  • แหล่มโครต แบบครบเครื่อง (((สุดตรีนจริงๆครับ)))
  • หล่อหลายๆๆครับท่าน
  • --โอ้ไม่ได้เห็นนานมันสวยจิงๆๆๆ

สามสีไมมีวันตาย55555...
  • สามสีไม่มีวันตาย แต่คนเลี้ยงจะตายหรืเปล่า อนาคิน
    ไม่ค่อยเห็นในบอร์ดเลย ไอ้กะทิเป็นยังไงบ้าง

Bacon สวยครับ
  • 5555....เบคอนมันสวยอยู่แว้วนะพี่

แต่ถ้าจะเอามาแข่งกับกะทิขิงผม

นะคิดดีๆๆนะ555 ตอนนี้กำลังดีขึ้น

ขอบอกว่าสวยสุด ไว้จะเอารูปมาให้

ชมกันนะคร๊าบ
  • แจ่มครับ กอฟ

Bacon, Dolly ไม่ได้ยินมานาน ชื่อนี้
    ไฟล์แนบ
    Dolly.jpg 53K
  • ค่าผสมเท่าไหร่อ่ะครับ หล่อมากครับ