ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

50 CENT... HE IS FOR SALE BY HEAVY BULL KENNELS [BB. CREW]
  • 50 CANT FOR SALE!!!ก่อนอื่นผมต้องขออธิบายก่อนนะครับว่าทำไมผมต้องขาย เพราะ 50 CENT เป็นหมาที่ผมรักไม่ต่างไปจากหมาตัวอื่นในคอกผม ตอนนี้ 50 CENT อายุ 18 เดือนเต็ม เป็นหนุ่มแล้วว่างั้นเถอะ มันเคยหลุดออกมาจากกรงแล้วไปกัดกับแจ๊สเปอร์หมาตัวผู้อีกตัวในคอกผม หลังจากวันนั้นผมปล่อยมันไม่ได้เลย ถ้าปล่อยมันปุ๊บมันก้อวิ่งใส่กรงแจ๊สเปอร์ทันที ชนกรงแจ๊สเปอร์จนหน้าตาพังหมด บอกตรงๆสงสารมันมากมายครับ ด้วยเหตุนี้จึงจำเป็นต้องขายครับ เพื่อที่จะหาเจ้าของที่รักมันเหมือนกับผมครับ 50CENT ขาย 20,000 บาทครับถ้าสนใจหรือรักมันจริงๆก้อลองโทรติดต่อมาได้ครับ 089-8896788 ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    O167.jpg 96K
    cent4.jpg 68K
    cent145.jpg 94K
  • เพ็ด UKC เปล่าครับ หาก UKC ถือว่าถูกมากเลยนะเนี่ย
  • SIRE : RE. SCARFACE
    DAM : DIMBA
  • หมาสวย สุขภาพดี ราคาเบา:063:
  • แหล่มมากครับ
    หมาสวย
    หมาคุณภาพ
    ราคาเบาๆ
  • :020:nice
    ไฟล์แนบ
    00002.jpg 36K
  • ใครได้ไปจูงหร่อเลย
  • ดีคร้า..พี่เรก

ถ้าคนอื่นซื้อไปมันจะเชื่อฟังคำสั่งไม๊ค่ะ

จังโก้..ก็อดเลยสิเนี่ย..อิอิ

แล้วแจ๊สเปอร์เปนไรมากไม๊ค่ะ
  • หมาดีๆราคา OTOP มาอีกแล้วครับ ยินดีกับเจ้าของคนใหม่ด้วยครับ..