ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

...กุชชี่ กะ พี่โต..
  • นู๋ว่า...มันน่ารักมากเกินกว่าที่จะกัดใครตายได้นะ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0922.jpg 55K
    ภาพ0874.jpg 82K
    ภาพ084.jpg 59K
    ภาพ0792.jpg 85K
    ภาพ073.jpg 78K
  • ตัวแดงสวยมากๆครับน่ารักดีครับ
  • เลี้ยงมันไม่ไปล่ามไม่มีทางกัด
  • :o001: 2 ตัวถ้าเป็นผู้ก็ระวังกัดกันเองนะครับ ตอนเริ่มโตอ่า
  • มันเป็นผู้ชายกะผู้หญิงค่ะ

พี่โตผู้ชาย...กุชชี่เป็นผู้หญิง
  • น่ารักมาก ๆ เลย

เห็นแล้วอยากกอด
  • vin บูลชิท
    อย่าให้ความรู้ผิดๆจี้
  • ยินดีที่ได้รู้จักครับคนลพบุรีเหมือนกันครับ...ดีใจจัง
    ไฟล์แนบ
    DSC03726.JPG 37K
    DSC037685.JPG 53K
  • ลูกเต้าเหล่าใครเอ่ย.........
  • one-one กับ summerครับ:013::013:
  • พี่โตลูกเรดแมมมอท+นิว ค่า
  • กุชชี่ลูกใครเอ๋ย
  • กุชชี่ได้มาจากเพื่อนค่ะ...รู้สึกว่าพ่อแม่หมาไม่ใช่หมาในวงการหรอกค่ะ

พิทบูลธรรมดาทับกับพิทบูลธรรมดาเนี่ยแหล่ะค่ะ.........
  • ยินดีที่ได้รู้จักคัป...
    ผมเองก็คนลพบุรีเหมือนกัน
    ของผมมีเรดโนตตัวเมีย 1 ตัว บลูรี่ตัวเมีย 1 ตัว
    ถ้ามีเวลาผมจะโพสรูปให้ดูนะคัป

ขอโทษนะคัปอยากทำความรู้จักอะคัป รบกวนขอเบอร์โทรศัพท์จะได้ไหมคัป เผื่อมีอะไรจะได้แลกเปลี่ยนความรู้กันอะคัป...
  • ได้ค่ะ...เผื่อมีมิทติ้งเล็กๆ ของลพบุรีบ้างเน๊อะ

ใหม่ (081-3656042) จ้า

อย่ลพบุรีแถวไหนคะเนี่ย.........