ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เรียนถามหน่อยครับ
  • :002:สวัสดีครับพอดีหมาน้อยของผมไม่สบายครับไปหาหมอมาหลายครังแล้วแต่ก็ยังไม่หายขาดไปที่ไรหมอบอกยังมีไข้ทุกที่บอกให้พามาหาวันเว้นวันแต่ว่าตอนนี้มันก็เล่นแล้วก็กินได้ปรกตินะครับผมเปลี่ยนหมอมาแล้ว2หมอนะครับเพราะหมอแรกรู้สึกว่ามั่วลองเปลี่ยนหมอดูคนที่2ผมไม่รู้ว่าเลี้ยงไข้หรือเปล่าตอนนี้ผมเลยอยากจะทราบว่าปรกติอุณหภูมิของตัวลูกสุนัขเท่าไรครับแล้วพอมีคลีนิกสัตว์ที่เก่งๆๆที่ไหนบ้างครับผมอยู่แถวอ่อนนุชครับช่วยแนะนำหน่อยนะครับตอนนี้หมดไปหลายแล้วครับพ่อหมาจะกินแกลบแล้วครับอยากให้เขาหายไวไวสงสานถูกฉีดยาหลายเข็มแล้วเลือดก็ตรวจแล้วผลเลือดทุกอย่างปรกติครับตรวจตับไตไส้พุงทุกอย่างปรกติครับใครมีข้อแนะนำดีๆๆช่วยให้ข้อมูลหน่อยนะครับ สงสารลูกสาวมากๆๆตูดพลุนแล้วฉีดยาทุกวัน เฮอ
  • พี่ๆครับ ใครทราบก็ช่วยคุณจุนทีนะครับสงสารเขา:m019:
    หมดกะหมดไปหลายตังแล้ว:m049:
  • :o001: แนะไม่ถูกอ่ะอยู่คนละที่ผมอยู่ปากเกร็ด มีคลินิกดีๆราคาถูกอยู่แถวห้าแยกปากเกร็ด การันตีมาหลายคนแล้วครับเกิน10ชมอ่ะครับ แต่ผมก็ไม่เคยไปใช้บริการนะครับ
  • ขอบคุณครับ ถ้าใครมีข้อชี้แนะช่วยโพสหน่อยนะครับ
  • น้องชีต้าครับ
    ไฟล์แนบ
    dd2.jpg 69K
  • เข้าโรงพยาบาลสัตว์เลยดีกว่ามั้งครับ ไม่ทราบว่าตอนนี้เข้าคลีนิคหรือเปล่าครับ ของผมเคยเป็นแค่ 3 -4 วันก็หายแล้วนะครับ ตอนนั้น ตัวร้อน + มีน้ำมูกด้วยครับ
  • อัพให้ครับ
  • ของผมจากประสบการณ์สุนัขอุณหภูมิสุนัขปกติอยู่ที่101-102องศาฟาเรนไฮ ถ้าเกินถือว่ามีไข้ หมาผมตัวร้อนให้กินยาลดไข้ของเด็กครับ ลดน้ำมูกก็แอคติเฟทของคนนี่แหละครับ ท้องเสียก็ไดเซนโต้ครับ เท่าที่เคยเป็นมาและให้เค้ากิน
  • ขอบคุณทุกท่านครับ อบอุ่นดีครับชาวpitbullทุกท่าน