ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"ความสุขของกะทิ" 6เดือน
  • *** อัพให้ดูกันนะคร๊าบๆๆๆ ตามคำเรียกร้อง

ตอนนี้ถ่านตอน6เดือนนะคร๊าบๆๆๆๆ

กำลังรักษาอีกไม่นานคงหายดี แล้วจะเอาตัวจิงไปให้ดูกัน
    ไฟล์แนบ
    06.jpg 47K
    052.jpg 66K
    03.jpg 64K
    022.jpg 53K
    01.jpg 59K
  • *** อีกรูปเทียบกันให้ดูนะคร๊าบ

อีกตัวหมา 3เดือนนะคร๊าบๆๆ

ส่วนกะทิ 6เดือน ดูเอาเองว่าขนาดไหน
    ไฟล์แนบ
    04.jpg 74K
  • กาที๊..อิ..อิ..อิ....
  • จวนหายแล้วนะเจ้ากะทิ
    ขอให้หายไวๆนะครับรับรองได้ว่า
    จะเป็นความสุขของกะทิและของคินด้วย
    หายไวๆนะเป็นกำลังใจให้ครับบบบบบบบบบบบบบ
  • เอามาดูเรื่อยๆ นะคิน

มันสั้น ได้ใจจังเยย
  • สุดยอดเลยครับ นับถือใจจริงๆ.....................
  • แสดงว่า มันดร้อป ใช่ไหมพี่ มันถึงตัวเท่า 3 เดือนเนี่ย
  • โทษนะครับเป็นโรคอะไรครับ
  • เคยลองอาบด้วยน้ำสกัดชีวภาพยังครับ ลองอ่านดูที่ http://home-of-gsdlovers.pantown.com/ แล้วเข้าไปที่หัวข้อ "เชพเพอดกับเกษตรธรรมชาติ"
    ........ขอให้หายไวๆครับ
  • ขอนับถือน้ำใจเจ้าของมากเลยนะค่ะที่ไม่ทิ้งกันง่ายๆๆ
  • กะทิ น่ารัก ล๊ายยยย หลายยยย ว่าแต่เป็นกะทิแบบนี้จะตัดหูได้ไหมคะคุณคิน
  • กะทิ..อิอิ
    หมากะทิ
    น่ารักอ่ะ......ตัวมันมินิมินิดีนะคะ
    สู้ๆนะกะทิ....เดี๋ยวขนแกขึ้นก็เป็นกะทิมีขนแล้ววววววววว
  • หายแล้งคงเป็นหมาที่สวยมากตัวนึงเลยนะ...ผมว่า...

สู้ๆคับพี่ทั้งคนเลี้ยงทั้งหมา...
  • หุ ๆ เจ๋งมาก ไม่ทิ้งกัน ถ้าหายสวยแน่ๆ เค้าคงรักเจ้าของสุด ๆ ไปเลย
  • ขอนับถือน้ำใจเจ้าของมากเลยนะครับที่ไม่ทิ้งกันง่ายๆๆ ขอให้หายไวๆๆๆนะครับ