ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

วันนี้จะเล่นน้ำกันได้มั้ยเนี้ย
  • สงกรานต์นี้ใครไปเที่ยวที่ไหนกันบ้างครับ หุหุ ก.ท.ม จะเล่นได้มั้ย ..

มี พ.ร.บ ฉุกเฉิน อ่ะ หุหุหุ

เเล้ว มีใครอยู่เเถวนครปฐมมั้ง พุทธมณฑณสาย4 อ่ะ ตกลงทหารมาปิดถนน เหรอคับ เซง เลยๆ
  • :o001: ปิดครับ เพื่อนเพิ่งกลับมา รถเมล์ประกาศหยุดเดินรถด้วยครับ แต่คงให้สัญจรปกติมั้งครับ ไม่น่าเอาทหารเข้ามาเลย บ้านเมืองดูจะวุ่นวายไปใหญ่ ยังไงก็ต้องยุบสภาอยู่ดี กินกันยังไม่เสร็จมั้ง เหอๆ
    :o013: ฮาครับช่วงสงกานต์ นักวิชาการต่างๆวิเคราะห์ว่าเลิกชุมนุมช่วงสงกานต์ กันหมดเลย แต่ ยิ่งเข้มข้นกว่าเดิมอีกแน่ะ ฮ่ะๆ เหนือความคาดหมายเหนือความคิดจริงๆ แล้วผมจะไปซื้อ Ivermactin ยังไงล่ะหว่า
  • ก็ใส่เสื้อแดงไปซื้อซิครับ
  • :o003:ถ้าใส่เสื้อแดงไปเล่นน้ำสงกรานต์กลัวจะไม่รอดถึงพรุ่งนี้สิครับ:o035:
  • ทำใจไปครับ
    บ้านเมืองสำคัญ
    สงกรานทุกปีอยู่แล้วปีนี้ไม่ได้สนุกปีหน้ายังรออยุ่คับ อิอิ
  • pitbullwa เนี่ย เสื้อแดงเหรอเมิง เด๋วโดน

เรื่องกินน่ะ กินกันทั้งนั้นแหละโว้ย

ไม่เอาทหารเข้ามาแล้วเมิงจะเข้าไปจัดการมั้ยล่ะไอเวร
  • ช่ายๆเห็นได้กะคุณผี ถ้าไม่เอาทหารแล้วจะให้ทำไง ขนาดตำรวจยังจัดการไม่ได้เลย

คนหนอคนคิดได้กันแค่นี้
  • หุหุ นี้ สาย4 ยังมีคนเล่นเยอะอยู่นะครับ มาเล่นกันได้นะครับ หุหุ

ปีนี้ เเปลกมากมาย หุหุ ตะก่อน มีเเต่ผ฿ชายลวนลามผู้หญิง

เเต่ปีนี้ ผู้หญิงกับลวนลามผู้ชาย หุหุ เจอใครหน้าตาดีๆ ลากขึ้นรถเเล้ว ลุมหอมเเก้ม ลุม จับ ลุม ไซ้ หุหุ

อยาก โดนบ้างจังเลย คิคิคิ ใครอยาก เจอเเบบนี้ มาที่สาย4 ได้นะครับ ฮิฮิฮิ

ถึงคุณ lumpotorn19 นะครับ

หุหุ ไปเหมือนกัน เชียงราย คิคิคิ บ้านยายอยู่นั้น เเต่คงไปหลังสงกราน หุหุ

มะเปงไร ภาค เหนือเรา มี งาน เด็ดๆ อีกเพียบ ที่เที่ยวอีกมากมาย สาวๆ ก็สวย ขาว น่า รัก อู้เหนือ ก่อ หน้า ฮัก ขนาด

หุหุ เคยไป น้ำตกขุนกรมั้ยกลับ หุหุ ผมชอบ สาวเยอะดี
  • ไอ้ผีพันธมิตร ครวยยยยยยยย
    พันธมิตรทำไรไม่ผิด นปช.ทำผิดทุกอย่างเลยเหรอ
    แต่เทียบกันกับที่พวกมรึงทำกันแล้วแม่งทุเรศ
    พวกไอ้หัวแตงโมออกมาให้สัมภาษณ์เห็นแล้วหมั่นไส้ว่ะ ฟายย
    พวกมึงทำไรถูกหมด แน่จริงออกมาเลยซีวะเสื้อเหลืองน่ะ
    ออกมาตอนเสื้อแดงเยอะๆเนี่ย ทีตอนนั้นออกมาป่วนเมืองร่วมปีพอจะเจอของจริงเผ่นกันหมด
  • :002:ฮือ ฮือ แม่งเซ็งเป็ดเลย
    :016:หลังจากโพสเสร็จ:009:
    ว.2 เรียกสารวัตรโก้ง กลับด่วน
    :002:อดเล่นน้ำสงกรานต์เลย