ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

การเดินของลูกสุนัข
  • ปกติแล้วลูกสุนัขประมาณกี่วันถึงเดือนได้คล่องครับ เจ้าตัวที่บ้าน 65วันแล้วมันเดินแปลกๆขาขวาหน้ามันเดินเป๋ๆไม่ทราบว่ามันผิดปกติอะป่าว แล้วมันจะหายป่าวครับ มีของใครเป็นแบบผมบ้าง
  • :018:ถ้าเป๋ข้างเดียว อย่างนี้ไม่น่าจะปกติแล้วครับ ปกติ65วันน่าจะวิ่งคล่องแล้วนะครับ ถ้าผิดขออภัยครับ
  • วิ่ง ได้ กระโดดได้ปกติครับแต่มันจะเหมือนถ่างๆข้างนึ้ง ไม่แน่ใจว่าจะเกี่ยวกะพื้นด้วยเปล่าเพราะพื้นหินขัด แต่ตอนนี้เอาไปอยู่พื้นปูนธรรมดาแล้วครับ
  • ของผมก้อมีอาการเหมื่อนกันครับ พอจะมีทางแก้ไข่ไหมครับผมงงมาก