ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เเจกลูกเเมวสายกัดที่สามพราน
  • พอ ดี เเมว จรจัดที่ อุปการะ มัน มา ออกลูกในห้อง อ่ะ ครับ ออก มา3 ตัว มี สีส้ม สีบูล +สีผสม

ตอนนี้ ได้5 วัน ใคร ใจ ดี ก็ ติดต่อมาได้นะคับ ya_a.b.k@hotmail.com

เป็น สายไทยธรรมดา ครับ ลูกชุด นี้ เป็น สายกัด 55+ กัด หนูคับ เลี้ยง เเล้ว รับลอง ไม่มีหนูมา กวนครับ

ไม่เห่าครับ เเต่ร้อง มิ้วๆ รับลอง ชุดนี้ อ้อนเก่ง ไม่กัดเจ้า ของ หุหุ

หวังว่าจะ มีคนใจดีรับอุปการะ นะครับ ขอโทดทีที ไรสาระไปนิส
  • 5555+

แจกไปโดนเจ้าหมาที่บ้านรับประทานแน่ๆๆคับ
  • หุหุ เเจก ลูกเเมว ๆๆๆๆๆๆ