ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สงกรานต์ปีนี้เจอหลายความรู้สึก
  • :062:หุหุ ผมอยู่นครปฐมนะครับ ไปเล่นที่สาย4 สนุกมากมาย เลย ใคร มีภาพ ของตัวเองที่ไปเที่ยวที่ไหนลงให้ดูด้วยนะครับ

ขอเป็นกระทู้ อัพ เดช รูป ความสุข ในวันสงกรานต์ ของ พี่น้องในเว็บ นะครับ

เจอทั้งกระเทย ที่ฮาฮา กล้าเเสดงออก หุหุ นอกจากจะกล้าเเสดงออก ยัง จะ กล้าถอดเสื้อผ้าออกอีก หุหุ

เเต่ถ้าไม่มีกระเทย ก็ขาดสีสันเเน่เลย หุหุ:062:

เล่นไปก็ชอบเเอบมองสาวๆ ที่ ขาวๆ น่ารักๆ หุหุ เเอบมองหน้าอกนิสนึง เวลา โดน น้าม ฮาฮา

เล่นที่สาย4 มันมากครับ หุหุ

เจอสาวๆ น่ารัก ก็ ปะเเป้งเเต่ป่ะเเบบนิ่มนวล หุหุ ขอก่อน

บางวันก็เจอ พวกกระเทยทำพิเรน

หุหุ สนุกมากมาย เล่น ไป เจอเพื่อนๆ ตามทางไป ปะเเป้งกัน สนุก

เเต่ไอ้ที่ไม่อยากเจอซิ

ไอ้พวกนักเลง เมาเเล้ว ซ่า บ้า โชวเก๋า ไม่มีความคิด

ตีกัน กระทืบ กัน กะทืบ กัน จตาย เห็นต่อหน้าต่อตา หลาย เหตุการต์เลย

จะห้ามก็ห้ามไม่ได้ หุหุ

เเทนที่ วันดีๆ จะเจอ สิ่งดีๆ สนุก กลับ ต้อง ไปจัดงานศพต่อ

เซงเลย

สุดท้ายนี้ ........ใครที่เกรียด ผม ไม่ชอบผม ความคิดไม่ตรงกับผม

จะให้มัน ละลาย ไป กับ สายน้ำ ที่ชุ่ม ฉ่ำ ของวันสงกรานต์ไทยนะครับ

สำหรับผมไม่เคยโกรธ หรือเกรียด ใคร

รักพี่น้องทุกคน ใน บอท นะครับ

ขอให้ พี่น้องทุกคน เจอเเต่ความสุขความเจริญ หมด โรคภัย ได้ลูกหมา สมใจ เเละ รักันอย่างเหนียวเเน่เเบบนี้ตลอดไปนะครับ

สำหรับพี่มาร์ค ขอให้พี่มีความสุขนะครับ เเละ ทำ เว็บนี้ ไปจนถึง รุ่นลูกผมเลยนะครับ

สังคมพีทบูลของเรา จะ ได้ มั่นคงตลอดไป

by.......น้องใหม่พีทบูล ..yakuzaawaa
  • มีแควนแล้ว ไม่ค่อยอยากจะไปเล่นน้ำที่ไหน
    อยู่บ้านไม่อยากออกไปไหน
    เดี๋ยวเกิดกิเลสพอเห็นสาวกลิ่นใหม่ๆ
    ที่สำคัญต้องดูแลน้องหมาพึ่งตัดหูก่อนสงกรานต์

ปล.สวัสดีปีใหม่ไทยครับทุกท่าน
  • ลืมบอก ไป วันนี้ไปเที่ยว+เล่นน้ามที่เชียงรายต่อ หุหุ

ยังไงไปเตรียมตัวก่อนนะครับ

เเล้วจะอัพเดชถาพ สวยๆ ให้ ดูกัน.....ไปเเว้วๆๆๆ

+++อยากชมภาพ สีสันวันสงกรานต์ หลายๆความประทับใจ ของ พี่น้องในเบอทจัง

+++++++++++++++++++อัฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ กัน นะ+++++++++++++++++
  • ในโลกไซเบอร์ วัคซีนชั้นเยี่ยม เลือกเสพในสิ่งที่สุข หลีกเลี่ยงสิ่งรบกวน เบื่อๆเหงาๆก็ออกมาลุยกะเขาบ้าง แค่นี้ก็ผ่านแล้วท่าน :063::063::063: