ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สุนัขท้อง...อาบน้ำได้หรือไม่(ใครมีความรู้ตอบด้วยค่ะ)
  • กลิ่นตัวเค้าแรงมากเลยค่ะ...ทั้งกลิ่นสาปตัวเค้าที่เป็นฮีท
    ตอนนี้เค้าผสมแล้วค่ะ ประมาณ 1 อาทิตย์ได้ จะเช็ดตัวให้ตลอด
    แต่กลิ่นก็ยังมีอยู่ อยากอาบน้ำให้บ้าง ได้หรือเปล่าค่ะ
  • อันนี้ไม่มีความรู้เหมือนกันคับมาดันให้แล้วกัน
  • ไม่ควรอาบน้ำคับผม เพราะในช่วงที่สุนัขท้องน่ะ เด๋วอุณหภูมิในร่างกายจะไม่คงที่คับผม จะกระทบกระเทือนถึงเด็ก ๆ ในท้องคับผม
    ไฟล์แนบ
    ALANA3.jpg 27K
  • คุณป็อบ พูดถูกครับ หมากำลังอ่อนแออย่าไปรบกวนมันครับถ้าหายแล้วยังมีเวลาอาบได้อีกเยอะครับไม่ต้องห่วง...
  • เช็ดตัวลองผสมเดทตอลดูรึยังครับ
  • อย่างที่คุณ E34 บอกเลยครับ กลิ่นตัวหายแน่นอน
  • อันนี้ผมก็ใช้อยู่นะเดทตอลเนี่ย...ดีกว่ากว่าไม่ต้องเสียเวลาอาบน้ำนะฆ่าเชื้อไปด้วยเลย...
  • aeaw:

ขอบคุณทุกความคิดเห็นค่ะ...Thank Thank Thank