ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอชวนเชิญชาวภูเก็ตและใกล้เคียง
  • ขอชวนเชิญชาวภูเก็ตและใกล้เคียงนะคับ
    เรามานัดเจอกันในวันที่ 3 พ.ค นี้ที่ลานมังกร
    ในเวลา 4-5 โมงเย็นเพื่อที่เราจะได้แลกเปรี่ยน
    ความรู้และได้คุยกับเพื่อนใหม่ๆที่เราไม่เคยรู้จัก
    ( แนวหน้า ผู้ใหญ่กาล กับ ผู้ใหญ่ป็อปและที่ขาดไม่ได้ ภูเก็ตด็อกด้วย )
    เตียมถุงไปด้วยนะคับ( ไว้เก็บขี้ ) 55555
  • รายละเอียดเพิ่มเติม

++ MEETNG " PITBULL PHUKET " 3 พ.ค. 52 ++

เริ่มเวลา 14.30 น. สถานที่ลาน 72 พรรษา ตรงข้ามร้านเลม่อนกราส

ตามนี้ครับ มากันเร็วๆหน่อยก็ดี มากันช้าคุยกันไม่ทันมัน ก็มืดแล้ว

ส่งสัยอะไร สอบถามได้ในนี้ครับ

แนวหน้ากิจกรรม ท่านกาน กับเจ้าเลโต้ โชว์ลาก
  • ขอเสนอเพิ่มเติมหน่อย อย่ากให้มีการอบรมแนววิชาการการเลี้ยงและการฝึกพิทสำหรับมือใหม่โดยวิทยากรที่มีประสบการและเป็นที่ยอมรับกันในกลุ่ม เพื่อลดปัญหาสังคม ต่างคนต่างคุยมันจะได้ความรู้น้อยครับ
    สร้างสรรสังคมคนรักพิทให้ดีขึ้นครับ ไปด้วยไม่ได้ครับอยู่โขทัยไกลมาก
  • เดียวเราก็คิดที่จะทำอยู่คับแต่ตอนนี้อยู่ในช้วงเดินเรื่องคับ
    ขอบคุณมากคับที่บอก
  • เอาตายแล้วงานเข้าเลยไม่น่าไปรับปากเรื่องลากน้ำหนักโชว์เลย:001: เอ้าไม่เป็นไรขอซ่อมก่อนมีหวังงานนี้ทั้งคนทั้งหมาน้ำหนักลดแน่ๆ :013: ไม่การันตีนะว่าจะจี้ดจ๊าดแบบตอนลากแข่งที่ D1 กรุงเทพ
  • ไหนที่สัญญากะผมไว้ล่ะจอจ
  • ไม่ต้องฟิ๊ตเหมือนตอนลากที่ D1 ก็ได้พี่กาน แค่ลากรถกะบะโชว์ก็พอ
  • ผมอยากรู้... พี่ กาน อยู่ ตรงไหนของภูเก็ต คับ
    ขายหมาไหม.... ตอบดัวย