ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิกเราดังใหญ่แล้ว
  • ลงหนังสือพิมพ์รายวัน บางกอก ทูเดย์ ฉบับวางแผงวันพรุ่งนี้
    หาซื้อได้ที่ร้านเซเว่นนะจ๊ะ

อยากทราบประวัติอันร้ายกาจของเพื่อนเรา
    ตั้งแต่วันรุ่นยันวัย ฉะกัน
    อย่าลืมหาซื้อมาอ่านนะครับ

ประวัติเขาน่าสนใจมากจริงๆนะ:006::006::006:
    ไฟล์แนบ
    yuth-RS2.jpg 80K
  • :063:ว้าว เท่ห์ เลย พี่ยุทธ
  • ข่าวดีแบบนี้ ปักหมุดให้เลยก็แล้วกัน :006::039::063:
  • เรียน พี่น้องทุกท่าน ไม่ได้อำนะครับลงจริงๆ (กลัวคนคิดว่าผมใช้โปรแกรมแต่งภาพ)

ทางหนังสือแจ้งมาว่า วางแผงพรุ่งนี้ (วันเสาร์) แต่ที่หัวหนังสือ เขียนฉบับ อาทิตย์-จันทร์
    อยู่หน้าคู่กลาง เซคชั่นธุรกิจ ครับ

ดีใจครับ สมาชิก สกูบ้าพิท ทีมของเรา :063:
  • พรุ่งนี้ จะได้ เจอ พี่ยุทธ แล้วอ่ะดิ เด่วแวะไป หวัดดี ใน เซเว่น นะพี่ อิอิ

ไม่พลาดครับ พรุ่งนี้ 1 เล่ม
  • หล่อไม่ใช่เลยนะเพื่อนผม เดี๋ยวพรุ่งนี่จะซื้อแจกทั้งซอย แล้วจะเอาบิลไปเบิก
  • ป๋ามาร์ค ว่าแต่ความพยายามของคนที่จะแปลงร่างเป็นตะขาบอย่างเนี้ยลงได้มั้ยป๋า :065:
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment6.jpg 41K
  • ใครจะแปลงก็แปลงเหอะ
    แต่อย่าเอาไอเดียนี้มีใช้กับ กลุ่ม Scuba Pit ของเราตอนไปดำน้ำนะเว๊ยยยย
    ตูขอบายยยยย วะ :030:
  • เท่ห์ มักมาก เพื่อนเรา ยินดีด้วยกับความสำเร็จครับ
    ไฟล์แนบ
    a438987.jpg 53K
  • โอ้ย ป๋า เอามาลงแบบนี้ เขินนะเนี่ย ไม่ลงแบบใหญ่ๆไปเลยอะ เอาแบบให้เห็นขนไรหูไปเลย

ป๋าแล้วรูปหมาพิทบูลไปไหนนี่

ถ้ารู้ว่าจะเอามาลงที่นี่ จะได้ลงรูป ไอ่โต้ ลูกชายตัวโปรดทำมาหากินด้วยควบไปเลย

โก๋ โอ๊ค ครับ ตั้งแต่รู้จักกันมาเพิ่งจะมีวันนี้ที่ทำตัวมีประโยชน์ เพื่อนๆทุกคนเอาเป็นแบบอย่างได้นะครับ ซื้อมาทิ้งทั้งเล่ม เก็บแต่รูปพี่ ไว้ก็พอ รับรอง ค้าขาย ร่ำรวย
    ไฟล์แนบ
    _MG_09852.jpg 63K
    kgmbb.jpg 39K
  • :012:เฮ้ย ปอน ท่านี้ป่าววะนี่ ที่ชวนทำ ไม่เอานะแบบนี้ รับไม่ได้ ไข่แนบหลัง อบอุ่นกันเกินไป
  • 555+ คนอยู่บนสุด เห็น Dark เลยพี่เอ้ยยย
    ไฟล์แนบ
    36a32325634ab61c19ea74475446abd9.jpg 72K
  • หนูไปซื้อหนังสือพิมพ์เก็บไว้ แล้วเวลาเจอพี่ยุทธขอลายเซ็นหน่อยได้ไหมคะ:030:
  • เช้านี้ หนังสือพิมพ์มาส่งที่บ้านแล้ว อยู่หน้าคู่กลางเลยท่าน :063:

วันไหนมาบ้านพี่ อย่าลืมแวะมาเซนต์ให้หน่อยนะครับ:005:
  • ว้าวพี่เรามีสาวๆจะขอลายเซ็นด้วย:m001:
  • ไม่ได้แล้วพลาดไปอดแน่เลย ป๋ายุทธคับว่างๆจะเอาหนังสือไปให้เซ็นนะคับ
  • เย็นนี้ใครว่าง เจอกันที่ บ่อตกปลา ของเสี่ยปอม มหาชัย :006:

อาหาร สุรา ปลาทอด เพียบ ฟรี (หรือเปล่าไม่รู้) :063:

เราชวนท่านแล้ววววว :065:
  • บางกอก ทูเดย์ มาบุญครองไม่มีค่ะ หมดเกลี้ยงเลย :028:

พี่มาร์คจะไปตกปลาเหรอคะวันนี้หนูก็ไปมานะคะ(แต่คนละบ่อ) ตอนนี้ผิวสีแทนไปแล้วด้วยค๊า555:025:
  • เรื่องลายเซนต์ไม่ต้องห่วง ใครเอาถุงอาหาร เอฟวัน มาแลกฟรี หนึ่งลายเซนต์ เป็นไงป๋าเราต้องช่วยกันทำมาหากิน

ส่วนถ้าผู้หญิง ไม่ต้องมีถุงอาหาร เอฟวันก็ได้ หวังว่าเพือนๆพี่ๆทุกท่านคงจะรู้ว่าเพศหญิงนั้น เราต้องเสียสละให้ ส่วนถ้าผู้ชายราคาปกติ ลายเซนต์ละร้อย

ส่วนทุกท่านที่เป็นสมาชิกบอร์ดต้องมีหนังสือพิมพ์ฉบับนี้ คนละฉบับ ไม่อย่างนั้นจะถือว่าไม่รักกันจริง ดูแบบอย่างที่ดีอย่าง โก๋ โอ๊ค แองจี้ ดีดีที และเพื่อนเคนสุดหล่อซิ 555 ขำๆนะคร้าบทุกท่าน
  • *******เดียวผมซื้อแว้วไปเอาลายเซ็นพี่ได้ไหมนะพี่ยุทธๆๆๆๆๆๆ...5555...++
    ไฟล์แนบ
    9 (Custom)2.jpg 30K
  • :063:แสดงความยินดีด้วยคับ
    ไฟล์แนบ
    i(01).jpg 4K
  • สำหรับ anakin และ the oak ลองถามน้องๆสาวๆกลุ่ม jaguar pit ด้วยนะ ว่าจะเอารึเป่า จะได้รวมมาทีเดียวเลยคร้าบบ หรือว่าจะให้ไปเซ็นต์ให้ที่บ้านเลย เพื่อนรัก
    สวัสดี และขอบคุณ คุณ artisk ด้วยนะครับ รูปที่ลงมานี่ ทีม สุ1000 funny camp นี่หน่า ฝากสวัสดีเพื่อนๆด้วยนะครับ ไม่ได้เจอกันนานเลย
    ไฟล์แนบ
    _MG_08712.jpg 75K
  • คนดังทำอย่างไรก็ไม่น่าเกลียด แต่รูปใส่หมวกเหมือนเกย์จิงๆนะเสี่ย
  • ยิยดี ยินดี ยินดีด้วยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ดีใจ เพื่อนตูดังแล้วโว้ย เออรถนายสวยมากอยากได้โว้ย ฮ่าๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    Zubzip_20385.jpg 71K
  • ไม่รู้เหรอคะ ตัวเอง คุณเคนก็ พูดอะไรไม่ปิดตัวตนให้เค้าเลยหะ เด๋วเมียมาแอบอ่านจะรู้เบื้องลึกของเราหมด แต่ประโยชน์ของการเป็นตุ๊ดก็ดีนะฮ้า เวลาไป club อะ เข้าห้องน้ำผู้หญิงได้ สนมั้ยหละ

สวัสดีครับ เฮียใหญ่ (แปลงร่างเป็นแมนอีกครั้ง)แฟทบอยเฮียใครจะกล้าไปทาบ ตอนนี้รถแนวสปริงมันมาแรง สนใจเปลี่ยนมั้ยเฮีย รถล็อตใหม่ๆมาราคาน่าโดนมาก ลงมาเยอะครับ

พรุ่งนี้เจอกันแล้วนะเฮีย ทริปนี้ร่างกายไม่ค่อยดี ก็อย่าหักโหมนะ
    ไฟล์แนบ
    DSC08019.jpg 58K
  • GOF BB.:

เยี่ยมครับ พี่ยุธ
  • สวัสดีครับ กอล์ฟ
    พอดี ไม่ได้เข้ามากระทู้นี้หลายวัน เขินจริงๆเลยนี่กระทู้นี้
    เปิดหนังสือพิมพ์มาเจอหน้าตัวเองยังเขินๆเลย เปิดดูครั้งเดียวแล้วไม่กล้าเปิดดูอีก

แต่คนทักเยอะนะว่ารูปผมในหนังสือพิมพ์หล่อสู้ตัวจริงไม่ได้ 55555
    ไฟล์แนบ
    20080918210618_cat.jpg 19K
  • ท่านผมว่าท่านหล่อเกินไปป่าวเนี่ยๆๆๆๆๆ
  • ไม่หล่อเกินหรอกเพชร นี่ไม่มีเอฟเฟ็ค ไม่มีแสตนด์อิน ไม่ใช้สลิงนะ ของจริงล้วนๆ

นี่ว่าเสาร์นี้จะไปขี่ฮาเล่ย์เล่น พอดีรถท่านดันเอาเข้าสำนักแต่งเสียอีก เลยต้องเลื่อนเพื่อรอให้ครบหน้า ครบตานะ เสร็จแล้วรายงานด้วยเพชร
    ไฟล์แนบ
    8-0-hglohcpc-5.jpg 72K
  • ยินดี ด้วยครับบบบบบบบ ท่านนนนนนนนนนน.
  • ดังกันใหญ่แล้วชาวพิทบูล

คุณปู พาร์คเวย์บูลลี่
    ไฟล์แนบ
    Picture 0022.jpg 44K
  • พี่มาร์คแองจี้อยากดังมั่งอะค่ะ จ้างไปเป็นพริตตี้(อั๊กลี่ก็ได้)เอฟวันหน่อยสิคะ อิอิ:030::030::030:
  • คิดดีแล้วหรือ เป็นพริ๊ตตี้เอฟวัน ต้องฟิตหุ่นให้ล่ำบึ๊กและกินอาหารโชว์ด้วยนะ:005:
  • เรื่องเตี้ยคงทำไม่ได้ค่ะ แต่เรื่องล่ำ ขอเวลาแค่ 3วันค่ะ อิอิ:016::062:
  • 555 ต้องกินอาหารโชว์ด้วยหรอครับป๋าแล้วไอ้ที่ต้องกินอาหารโชว์อ่ะใช่อาหาร F1 ป่าวครับ :o008:
  • พริตตีอาหารหมา จะให้กินอาหารแมวหรือท่าน :005:

เราจะเปิดบู๊ทให้หนุ่มๆ เข้ามาป้อนคนละช้อน

ฉบับหน้า คิว เฮียใหญ่ เฮียเหลียง เสี่ยปอนด์

โปรดติดตามชมด้วยความระทึกในใจพลัน ฮ่าๆๆ
  • อยากถามคุณมาร์คค่ะว่าหมาพิทบูลที่บ้านสีแดงแต่จมูกดำ มันแท้หรือเปล่า ที่ถามอยากรู้เวลาคนอื่นถามจะได้ตอบถูกไม่หน้าแตก แต่ก็รักมันมาก มันสวยมากวันหลังจะลงรูปให้คุณมาร์คดู
  • ลงรูปให้ดูว่าจมูกดำ
    ไฟล์แนบ
    225.JPG 63K
  • แค่สีจมูกไม่สามารถบอกได้ว่าแท้หรือไม่แท้ครับ

สีแดงจมูกดำก็เป็นพิตบูลแท้ได้ครับ
  • ขอบคุณมากที่ตอบ ถ้าสงสัยจะถามอีก ขอบคุณอีกครั้งค่ะ จาก จ. ลพบุรี