ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ตัดหูใช้เวลานาไหม ?
  • การตัดหูต่อครั้งใช้เวลานานไหมครับ แล้วใช้เวลาประมาน กี่นาทีหรือกี่ ชม. ครับ
    ช่วยบอกที จะได้เตรียมตัวกะเวลาไปถูกนะครับ
  • ต้องแล้วแต่หมอแต่ละคนครับ ทางที่ดีผมว่าโทรไปคุยรายละเอียดกับหมอที่เราจะไปหาดีกว่าครับ ของผมใช้เวลาประมาณ 3 ชม. ครับ
  • ประมาณ 1.5 ชั่วโมงครับ

หมอ พิทบูล
  • ของผมเฉลี่ย ตัวละ 45 นาที
    ที่ วัดไผ่ตัน
    ตอนตัดไม่กล้าอยู่ ดู มัน คราง หงิง หงิง ตลอดเลย

เดิน เจเจ เที่ยวเล่น เสร็จแล้ว เดี๋ยว หมอ โทร ตามเอง
    กลับมาถึง มันนั่ง รอ ตาแป๊ว ดีใจที่เจอเรา ไม่ยักกะหลับเลย งงครับ