ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

^^พาลูกไปกางเต้นท์เล่นน้ำแก้ร้อน^^
  • ร้อนเหลือเกิน..:m025:
    เสาร์ที่ผ่านมาเลยพาครอบครัว
    ไปกางเต้นท์เล่นน้ำ:m029:ที่นครนายก
    ลูกชายคนเล็ก 4 เดือนสนุกมากกก:m087:
    ว่ายน้ำซะหายร้อนเลย :m110:หุหุหุ:m041:
    ไฟล์แนบ
    CIMaG0064.jpg 61K
  • มันว่ายน้ำเป็นตั้งแต่4เดือนเลยครับ:m021:
    ไฟล์แนบ
    CIMG0098.jpg 47K
  • ลูกสาวคนโต กะ ลูก ชาย คนเล็ก ครับ:m104:
    ไฟล์แนบ
    CIMG0095.jpg 61K
  • เจ้า บราว 4 เดือน 20 กก. ครับผม:m060:
    ไฟล์แนบ
    CIMG0093.jpg 65K
  • อาบน้ำเสร็จแล้วเตรียมกินข้าวเย็น:m072:
    ไฟล์แนบ
    CIMG0106.jpg 60K
  • หมา เจ้าถิ่นมา :m034:
    ไฟล์แนบ
    CIMG0103.jpg 69K
    CIMG0104.jpg 69K
  • งานนี้ เจ้า บราว สนุกมาก ครับ หายร้อน ไปเลย:m001:
    ไฟล์แนบ
    CIMG0087.jpg 60K
  • หู้ น่ารักมากมาย เลยหมาเนี่ย ชอบๆ ลำตัว หน่วยก้านดี ครับ ชอบๆ
    ไม่เตี้ยไม่สูงเกิน
  • ยังขี่มอไซค์อยู่รึป่าวท่าน ไม่เจอกันนานเลย
    (เอ ฮายา)
  • :o001: อิจฉาวุ้ย
  • หูโดนน้ำระวังอักเสบเป็นหนองนะครับ
  • คุณden_212
    ไปนครนายกแถวไหนครับ ช่วยบอกรายละเอียดหน่อย
    ชอบไปแบบนี้เหมือนกัน

ว่างๆ มาชวนบนนี้ มั่งครับ อยากหาเพื่อนไปด้วย

จิงจิงนะเนี่ย..........
  • เห็นบรรยากาศแล้ว รู้สึกดีจัง น้องหมาได้ผ่อนคลายร้อนด้วย
  • ถึงคุณ เอ hayabusa
    รถใหญ่ไม้ได้ขี่แล้วครับ เปลี่ยนแนว
    มาเป็น offroad แทนครับ ตามภาพ
    แต่พักพวกยังติดต่อกันอยู่นะครับ
    เลี้ยง พิทบลูด้วยหรอครับ
    คิดถึงมีโอกาส ก๊งเหล้า กันครับ:o010:
  • ถึง mr_jub
    สนใจกางเต้นท์เล่นน้ำที่นครนายก
    แนะนำที่ ทอฝันรีสอท ครับ
    อยู่หน้าเขื่อนคลองท่าด่านเลยครับ
    สงบเงียบติดน้ำไม่ไกลร้านค้า
    ตามเขาใหญ่หรืออุทยานต่างๆ
    เค้าไม่ให้ หมา เข้าครับ
    หนุกดีครับแต่ขอเตือน
    พิทบลูอยู่ในเต้นท์ เต้นท์ อาจพังได้นะครับ:o010:
  • หูคงหายแล้วมั้งครับ แต่น่าจะดามใช่ไหมพี่

แล้วพี่ไปกางเต้น ในรีสอร์ทเปล่าครับ ที่ไหนช่วยระบุทิศทางหน่อย พอดีอยู่แค่คลอง6

ถ้าว่างและมีโอกาสก็อยากเอาไปมั่ง

แล้วพี่ใช้ Ford Eporer เนี่ย กินนํ้ามันไหมพี่ จุกจิกป่ะครับ ขับดีไหมครับ ถามหลายเรื่องโทดทีนะพี่
  • อ้าว พี่จุ๊ฟ ถามแล้ว อิอิ
  • "หูโดนน้ำระวังอักเสบเป็นหนองนะครับ"
    :o010:แผลหายแล้วคร้าบดามหูอยู่ครับผม :o009:
  • คุณหยกครับ

ผมกางในรีสอร์ทครับผม ที่หมายตามนี้ขโมยกระทู้เค้ามา:o023:
    http://www.weekendhobby.com/board/trooper/Question.asp?ID=11483
    เรื่อง รถ FORD EXPLORER เครื่อง4000cc.ไม่กินน้ำมันครับให้กิน LPG. แทนหุหุ:o028:
    รถขับดีฟิลลิ่งดีมากครับ ไม่จุจิก อะไหล่หาง่าย ตามเชียงกง ครับ:o010:
  • คุณden_212ผมปักเต้นท์ ชมดาวมานานแล้ว

ไม่ค่อยห่วงเรื่อง หมา ทะลาย เต้นท์ ตอนนี้มันไม่มันคึก เหมือนตอนเด็กๆ แล้ว

เพียงแต่ว่า ที่ ทอฝัน รีสอร์ท(ผ่านมาเหมือนกัน เมื่อหยุด ยาว)

แถวนั้น มี หมาเจ้า ถิ่น เยอะ รึเป่า กลัว หมา เค้า เห่าหมาเราทั้งคืน

เจ้าของ อนุญาติ เอาหมาเข้าได้นะ?

หยก บวกคูณ ไปกับพี่ ไม๊
    จำได้บางรีสอร์ท มีไฟ ให้ใช้ด้วย
    เอาพัดลม เอาเตาไปเสียบ ย่าง หมูปิ้ง ปิ้งข้าวเหนียว ได้เลย..............
  • คุณ mr_jub
    ดีจังครับที่มันไม่พังเต้นท์ ไม่ต้องปวดหัวแล้ว
    ของผมเต้นท์ แทบพัง ครับ:o019:
    หมาเจ้าถิ่นแทบไม่เจอครับ
    เค้าอนุญาติให้พาหมาไปครับ
    มีไฟฟ้าให้ด้วยครับ สบายเลย หุหุ:o047:
  • :020:อิจฉาอะคงเย็นน่าดูหมาน่ารักครับท่าน
  • เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมาผมแวะเข้าไปน้ำตกสาริกา แต่เข้าไปไม่ถึงรถติดมาก(ไม่รู้จัดงานอะไร)ก็เลยเลี้ยวรถกลับ ชั่วโมงครึ่งไปได้ 3 กิโล ถ้าไปต่อถ้าจะมืดก่อนถึง กะว่าจะเข้าไปคลายร้อนหน่อย ชอบครับชอบถ้าจะเย็นดี
  • หมาสวยจัง
    เห็นครอบครัวที่อบอุ่นแบบนี้ก็สุขใจครับ
  • เย้ยย...!!! พี่จุ๊ฟ ข้าวเหนียว หมูปิ้ง มันตัวโต กินไม่หมดเสียดายมัน อย่าทำมันเลย เอาบัก ทาโร่ดีกว่า เอิ๊กๆๆๆ

พี่ den_212 แล้วราคาประมาณเท่าไหร่หรอครับ(ค่าที่พัก) แหมถ้าไปอย่างนี้ไม่รู้ลูกสาวหยก มันจะได้นอนหรือเปล่า

ไม่ใช่มันสำอางค์หรอก แต่มันได้ยินเสียงแปลกๆ ก็อกแก็ก ไม่ได้ มันเห่าทันที เหอๆ เ มื่อวานก็เพิ่งแกะมะขามหวานกิน

บ้านเลอะเทอะไปหมด เช้ามา ถ่ายเหลวซะ 5555+ สมนํ้าหน้ามัน อิอิ
  • คุณ หยกcomEn

ค่าที่พัก 50 บาท ต่อหัวครับผม
    เสียงอะไร มัน จะเห่า เจ้านายคงต้องทนครับ
    เพราะเลี้ยงพิทบลู แล้วอะ หุหุหุ
    ของผมมันกินต้นไม้ไปหลายต้นแล้ว ห้วย!!!:o050:
  • ไอ้เราไม่เท่าไหร่พี่ คนข้างเคียง เต๊นท์ เพื่อน บ้านอ่ะครับ หุหุ เพราะปกติ หยก ตื่นทุกคืน

คืนละหลายหนจนชินแล้วพี่ หุหุ
  • 50 บาทต่อหัว ถูกเนอะ

แต่ว่า Explorer ดูใหญ่ไปสำหรับหยก ราคาก็สูงเกินเอื้อมด้วย

ตอนนี้กำลังหา Cefiro A32 อยู่พอดี ใครมีแนะนำด้วยเด้ออออ!!!!
  • คุณ หยก มันคงไม่เห่าทั้งวันทั้งคืนมั้งครับ มันหลับเก่งจะตาย พิทบลู เนี้ย!! :m106: